Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC5-i5_12l-8-m512-12_5-X-Thinux-4S
₹43,500
₹52,200
/ $450
உங்கள் தொழிலுக்கு தேவையான அதிவேக சக்தி!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
असेंब्ली अॅनिमेशन
செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மை
நமது இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி கடினமான சூழல்களிலும் சிரமமின்றி வேலை செய்யும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. ராட்டை இல்லாத வடிவமைப்பு என்றால் ஈச்சி இரைச்சலோ, பழுதுகளோ இல்லை. முழு அலுமினிய உடல் மற்றும் சீரான அனோடைஸ்டு முடிப்பு வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட காலமாக நம்பிக்கையுடன் பயன்படுத்தலாம்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் மற்றும் இயந்திரக் கண்ணியல் பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது.
- தொழிற்துறை விளிம்பு கணிணி (எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங்) தேவைகளுக்கு சிறந்தது.
- பல தொடர் போர்ட்டுகள் பழைய மற்றும் புதிய தொழிற்சாலை இயந்திரங்களுடன் இணைப்பை எளிதாக்குகின்றன.
- தொலை இடங்களில் இருந்து கண்காணிக்கவும், கட்டுப்படுத்தவும் உதவுகிறது.
ஏன் தின்வென்ட் தேர்வு செய்ய வேண்டும்
இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் தொழிலின் நம்பகமான கூட்டாளி. கடினமான வேலைகளை சுமூகமாக செயல்படுத்தும் சக்தி, எந்த சூழ்நிலையிலும் இயங்கும் கடினத்தன்மை, மேலும் இது முழுமையாக இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது என்பதே இதன் சிறப்பு. உங்கள் அடுத்த நிலையான தொழில்துறை தீர்வுக்கு சரியான தேர்வு.