Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC5, Intel® Core™ i5-1240P ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (12 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, ਕੁਆਡ ਡੀਬੀ9 ਸੀਰੀਅਲ
SKU: IPC5-i5_12l-8-m512-12_5-X-Thinux-4S
₹43,500
₹52,200
/ $450
ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਦਾ ਦਿਮਾਗ, ਹਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼!
规格参数
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1240P |
| ਕੋਰ | 12 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 50°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 197mm × 210mm × 65mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | ਗੂੜ੍ਹਾ ਸਲੇਟੀ |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
组装动画演示
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਕਠਿਨ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਸਨੀਯ ਸਾਥੀ ਹੈ
ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਸਨੀਯਤਾ
- ਇਹ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫੈਨ-ਲੈਸ ਹੈ, ਮਤਲਬ ਧੂੜ ਅਤੇ ਗੰਦਗੀ ਦਾ ਕੋਈ ਡਰ ਨਹੀਂ।
- ਭਾਰੀ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੇ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ 24/7 ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਰਹੇਗਾ।
- ਇਸਦੀ ਸਮੂਥ ਅਨੋਡਾਈਜ਼ਡ ਬਾਡੀ ਸਖ਼ਤ ਅਤੇ ਟਿਕਾਊ ਹੈ, ਜੋ ਔਦਿਓਗਿਕ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ।
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ ਅਤੇ ਯੂਜ਼
- ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਕਈ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦੀ ਸੁਵਿਧਾ।
- ਆਪਣੀ ਫੈਕਟਰੀ, ਵੇਅਰਹਾਊਸ ਜਾਂ ਪਲਾਂਟ ਦੀ ਪੂਰੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਇੱਕ ਥਾਂ ਤੋਂ ਕਰੋ।
- ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਜ਼ਨ ਅਤੇ ਐਜ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਵਰਗੇ ਉੱਚ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਅਦੁੱਤੀ।
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ
- ਜੋ ਫੈਕਟਰੀ ਜਿੱਥੇ ਧੂੜ, ਕੰਬਣੀ ਜਾਂ ਤਾਪਮਾਨ ਦੀਆਂ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਹਨ।
- ਜਿੱਥੇ ਪੁਰਾਣੀ ਅਤੇ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕਠੇ ਚਲਾਉਣਾ ਹੈ।
- ਜਿਹੜਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਮ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇ, ਬਣਾਵਟ 'ਤੇ ਨਹੀਂ।
100% ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਹ ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ PC, ਤੁਹਾਡੀ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਪੱਧਰ 'ਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਤਾਕਤ ਨੂੰ ਹੱਥੋ-ਹੱਥ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ।