Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i5_12l-8-m512-12_7-X-11P-0
₹44,000
₹52,800
/ $460
ഒരു പവർഹൗസ്, പൊടിയിൽ മുങ്ങിയിരിക്കും!
사양
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.92 കിലോഗ്രാം, 3.34 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
조립 애니메이션
ഈ Thinvent ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും കഠിനമായ ഫാക്ടറി മേഖലകൾക്കും തുടർച്ചയായ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കും തയ്യാറാണ്
ശക്തിയും വിശ്വസനീയതയും
- ഇത് വേഗത്തിലുള്ളതും ഒരിക്കലും മന്ദഗതിയിലാകാത്തതുമായ ഒരു പവർഹൗസാണ്, സങ്കീർണ്ണമായ ഓട്ടോമേഷൻ, മെഷീൻ വിഷൻ പ്രോസസ്സിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ എഡ്ജ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് പോലുള്ള ടാസ്ക്കുകൾ സുഗമമായി നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ഫാൻലെസ് ഡിസൈൻ എന്നാൽ പൂർണ്ണമായും നിശബ്ദത, കൂടാതെ ധൂളി ഉള്ളിലേക്ക് കടക്കുന്നത് തടയുന്നു. പ്രതിസന്ധികളില്ലാതെ വർഷങ്ങളോളം സ്ഥിരതയോടെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
- ഇരട്ട LAN പോർട്ടുകൾ, ധാരാളം USB, സീരിയൽ കണക്ഷനുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ എല്ലാ മെഷീനുകളും സെൻസറുകളും എളുപ്പത്തിൽ കണക്റ്റുചെയ്യാം.
എവിടെയാണ് ഇത് ശരിക്കും പ്രകാശിക്കുന്നത്
- അവൻസ്ഡ് ഫാക്ടറി ഓട്ടോമേഷൻ സിസ്റ്റങ്ങൾ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിന്.
- ഹൈ-സ്പീഡ് മെഷീൻ വിഷൻ അപ്ലിക്കേഷനുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന്.
- സ്മാർട്ട് എഡ്ജ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് സൊല്യൂഷനുകൾക്കായി.
നിങ്ങളുടെ പ്രത്യേകത: ഇത് 100% ഇന്ത്യയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതാണ്, നമ്മുടെ തന്നെ വ്യവസായങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കിയുള്ളതാണ്. മിനുസമാ