Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC5, Intel® Core™ i5-1335U પ્રોસેસર (10 કોર), 4.6 GHz સુધી, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i5_13-16-m1024-12_7-X-11P-0
3日以内に準備完了: 1 units
15日以内に準備完了: 1 units
તમારી ફેક્ટરીની સ્માર્ટ પાવરહાઉસ: Thinvent® IPC5
仕様
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ૧૩મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1335U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.6 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 197મીમી × 210મીમી × 65મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | ડાર્ક ગ્રે |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૨.૮૨ કિલોગ્રામ, ૩.૨૪ કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
組み立てアニメーション
જટિલ ઔદ્યોગિક વાતાવરણ માટે સરળ, શક્તિશાળી અને અટૂલ કમ્પ્યુટિંગની જરૂર છે? Thinvent® IPC5 તમારો વિશ્વાસભાજન ભાગીનાર છે.
તમારા માટે શું છે
અજેય અને નિરંતર કામગીરી: આ અમારું રગેડ ઇન્ડસ્ટ્રીઅલ PC તમારી ફેક્ટરીની ધૂળ, ગરમી અને કંપનને નિર્ભયતાથી સામનો કરે છે. તેની ફેનલેસ ડિઝાઇનનો અર્થ છે – કોઈ મૂવિંગ પાર્ટ્સ નહીં, ઝીરો મેઇન્ટેનન્સ અને લાંબી ઉમ્મર. સ્મૂધ એનોડાઇઝ્ડ ફિનિશ અને ડાર્ક ગ્રે કલર સાથે, તે ટકાઉપણું અને સ્ટાઇલ બંને લાવે છે.
અત્યાધુનિક ઓટોમેશનનું હૃદય: મશીન વિઝન, એજ કમ્પ્યુટિંગ અને હાર્ડકોર ઇન્ડસ્ટ્રીઅલ કંટ્રોલ એપ્લિકેશન્સ માટે આદર્શ. તેની અદભૂત પ્રોસેસિંગ પાવર સૌથી જટિલ ટાસ્ક્સને પણ સરળતાથી અને ઝડપથી હેન્ડલ કરે છે, તમારી પ્રોડક્શન લાઇનને સુરેખ અને એફિશિયન્ટ બનાવે છે.
વધુ કનેક્ટિવિટી, વધુ સુવિધા: પુરાણા અને નવા બંને પ્રકારના ઔદ્યોગિક ઉપકરણો સાથે જોડાણ સ્થાપિત કરવું હવે સહેલું છે. મલ્ટીપલ પોર્ટ્સ તમને સેન્સર્સ, કંટ્રોલર્સ અને અન્ય મશીનરી સાથે સીધું જોડાણ કરવાની સ્વતંત્રતા આપે છે, જેથી સિસ્ટમ ઇન્ટિગ્રેશન એકદમ