Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ
SKU: IPC5-i5_13-16-m256-12_7-X-11V-0
Pronto in 15 giorni: 2 units
అత్యాధునిక పరిశ్రమలకు అత్యంత శక్తివంతమైన హృదయం!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.82కిలోలు, 3.24కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
Animazione di Assemblaggio
మీ కఠినమైన పరిసరాలలో కూడా సఫలతను నడిపించే అన్వేషణకు సిద్ధమయ్యారా?
సాంకేతికతతో సాగే శక్తి
ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ పరిశ్రమ యొక్క విజయానికి అండ. ఇంటెల్ కోర్ ప్రాసెసర్ యొక్క అద్భుత శక్తితో, ఇది మీ ముఖ్యమైన టాస్క్లను, డేటాను వేగంగా మరియు సున్నితంగా నిర్వహిస్తుంది. సంక్లిష్టమైన ఆటోమేషన్, యంత్ర దృష్టి లేదా ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ పనులు కూడా ఇది మృదువుగా నిర్వహిస్తుంది.
పరిస్థితులను ఎదుర్కోని దృఢత్వం
- ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్తో దుమ్ము, మలినాల నుండి సురక్షితం.
- అల్యూమినియం బాడీ మరియు మృదువైన ఆనోడైజ్డ్ ఫినిష్ తో టక్కరత్వం నిండిన లుక్.
- విస్తృతమైన ఉష్ణోగ్రత పరిధిలో నిర్విరామంగా పని చేస్తుంది.
ఇది మీ కర్మాగారం, ప్లాంట్ లేదా ఏదైనా కఠినమైన వాతావరణానికి సరిగ్గా సరిపోయే రగ్గడ్ సాధనం.
అన్నింటిని కనెక్ట్ చేసే సామర్థ్యం
ప్లగ్ అండ్ ప్లే సౌలభ్యంతో ఎక్కువ పరికరాలను కనెక్ట్ చేయండి. మల్టీపుల్ సీరియల్ పోర్ట్లు, USB పోర్ట్లు, హై-స్పీడ్ ఈథర్నెట్ తో మీ పాత మరియు కొత్త యంత్రాలతో సులభంగా అనుసంధానం అవ్వండి. వైఫై లేకపోవడం భద్రతకు అదనపు పొర.
భారతీయ డిజైన్, ప్రపంచ నాణ్యత
100% భారతదేశ