Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 32ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, குவாட் டிபி9 சீரியல்
SKU: IPC5-i5_13-32-m32-12_5-X-11V-4S
15天内备妥: 1 units
தொழிற்சாலையின் இதயத் துடிப்பு: நவீன Thinvent® IPC5 தொழில்துறை கணினி.
规格参数
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.72kg, 3.14kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
组装动画演示
வேகமாகவும், வலிமையாகவும், எந்த சூழ்நிலையிலும் நம்பகமாகவும் இயங்க இது தயார்.
இது ஒரு கணினி மட்டுமல்ல, உங்கள் உற்பத்தி மேம்பாடு மற்றும் தரவு மேலாண்மைக்கான வலுவான துணைபுரியும் கருவி.
ஏன் Thinvent® IPC5 தேர்வு செய்ய வேண்டும்
சக்திவாய்ந்த செயல்திறன்
அதிவேக கணக்கீடுகள், சிக்கலான பணிகள், தரவு செயலாக்கம் எல்லாமே மிகுந்த சுவட்டுடன் நடக்கும். உங்கள் இயந்திரங்களின் மூளைக்கு சக்தியைத் தரும்.
இரும்புபோன்ற கட்டமைப்பு
வெப்பமா, குளிரா, தூசியா... எந்த சூழலிலும் கவலைப்படாமல் இயங்கும். முற்றிலும் ஃபேன்லெஸ் வடிவமைப்பு, ஆலுமினிய அலங்கார பூச்சு, அழகான சாம்பல் நிறம் - நீடித்து பணியாற்றும்.
முழுமையான இணைப்பு சாதனைகள்
பல இயந்திரங்கள், சாதனங்கள், சென்சார்களை ஒரே இடத்தில் இணைத்து கட்டுப்படுத்துங்கள். தொழில்துறை தேவைகளுக்கான சிறப்பு இணைப்புகள் இதில் உள்ளன.
முன்னணி தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள்
மேம்பட்ட தொழிற்சாலை தானியங்கி முறைகள், இயந்திர பார்வை அமைப்புகள், எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் போன்ற உயர் தொழில்நுட்ப பணிகளுக்கு சிறந்த தீர்வு.
நம்பிக்கையின் முத்திரை
100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது. உலகத் தரத்தின் தரம், உள்ளூர் மேம்பாட்டின் புரிதல்.
உங்கள் தொழிலை அடுத்த மட்டத்திற்கு உயர்த்த, நம்பகமான தொழில்நுட்பத் துணையைத் தேடுகிறீர்களா? Thinvent® IPC5 உங்களுக்காகவே.