Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC5, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i5-1335U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 4.6 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 32GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ
SKU: IPC5-i5_13-32-m512-12_7-m-Thinux-0
Prêt dans 15 jours : 1 units
₹58,900
₹70,700
/ $610
ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਸਖ਼ਤ ਰੌਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ, ਚੁੱਪਚਾਪ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਵਾਲਾ ਦਿਮਾਗ਼!
Spécifications
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ੧੩੩੫ਯੂ |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.6 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 50°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 197mm × 210mm × 65mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | ਗੂੜ੍ਹਾ ਸਲੇਟੀ |
| Net and Gross Weight | 2.82ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 3.24ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animation d'assemblage
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਖ਼ਾਨੇ ਦਾ ਅਣਦੇਖਾ ਮੈਨੇਜਰ ਹੈ। Thinvent® IPC5 ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ 100% ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸਖ਼ਤ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੋਇਆ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੰਮ ਕਰੇ।
ਇਹ ਕਿਉਂ ਵਿਲੱਖਣ ਹੈ
ਤਾਕਤ ਜਿੱਥੇ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ
- ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰੋ, ਡੇਟਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਕੰਪਲੈਕਸ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ – ਇਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹਰ ਚੁਣੌਤੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਲੈਂਦਾ ਹੈ।
- ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਲਾਈਨ ਦਾ ਦਿਮਾਗ਼ ਬਣਕੇ, ਹਰ ਫੈਸਲਾ ਤੇਜ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਧਤਾ ਨਾਲ ਲੈਂਦਾ ਹੈ।
ਸੱਚਾ ਸਖ਼ਤ ਜਿਗਰਾ
- ਧੂੜ, ਗਰਮੀ, ਜਾਂ ਰੌਲੇ-ਗੌਲੇ ਤੋਂ ਡਰੋ ਨਹੀਂ। ਇਸਦਾ ਫੈਨ-ਰਹਿਤ, ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਤੇ ਸਮੂਥ ਐਨੋਡਾਇਜ਼ਡ ਫਿਨਿਸ਼ ਇਸਨੂੰ ਹਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਔਦੌਗਿਕ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ।
- ਇਹ ਚੁੱਪਚਾਪ ਚੱਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਘੱਟ ਪਾਵਰ ਵਰਤਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਦਾ।
ਹਰ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦਾ ਹੱਲ
- ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ, ਨਵੀਆਂ ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਨਾਲ ਕਮਿਊਨੀਕੇਟ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਵਾਇਰਲੈਸ ਤੌਰ 'ਤੇ ਦੂਰੋਂ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰੋ – ਇਸ ਕੋਲ ਹਰ ਕਿਸਮ