Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്
SKU: IPC5-i5_13-32-m512-12_7-m-Thinux-0
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹58,900
₹70,700
/ $610
തുടക്കമാണ്, തിരിവാണ്: Thinvent IPC5 ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.82 കി.ഗ്രാം, 3.24 കി.ഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animazione di Assemblaggio
ഇതിന് പറയാനുള്ളത്
ഇന്ത്യയിൽ രൂപകല്പന ചെയ്ത, എല്ലാ കണക്ഷനുകളുമുള്ള ഒരു പവർഹൗസ്
ഇനി നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറി ഫ്ലോറിലെ ഏറ്റവും കഠിനമായ ജോലികൾക്കും ഇത് തയ്യാറാണ്. ഫാനില്ലാത്ത ഡിസൈനും അനോഡൈസ്ഡ് ബോഡിയും കൊണ്ട് ധൂളി, ചൂട്, കമ്പനം എന്നിവയൊന്നും ഇതിനെ തടയില്ല.
നിങ്ങൾക്ക് എന്തിന് വേണം ഇത്
- വളരെ വേഗത്തിലുള്ള ഡാറ്റ പ്രോസസ്സിംഗിന്: മെഷീൻ വിഷൻ, റിയൽ-ടൈം ക്വാളിറ്റി ചെക്ക്, സ്മാർട്ട് അനലിറ്റിക്സ് എന്നിവയ്ക്ക് അനുയോജ്യം.
- എഡ്ജ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗിന്: ക്ലൗഡിലേക്ക് കയറാതെ തന്നെ ഫാക്ടറി സൈറ്റിൽ തന്നെ ഡാറ്റ വിശകലനം ചെയ്യാം.
- മികച്ച കണക്റ്റിവിറ്റിക്ക്: പഴയ മെഷീനുകളും പുതിയ സെൻസറുകളും ഒരേ പിസിയിൽ കണക്ട് ചെയ്യാം.
- ദൂരെ നിന്ന് നിയന്ത്രിക്കാന്: ബ്രൗസർ വഴിയോ വി.എൻ.സി. വഴിയോ എളുപ്പത്തിൽ മെഷീൻ മോണിറ്റർ ചെയ്യാം.
സങ്കീർണ്ണമായ ഔട്ടോമേഷൻ മുതൽ ക്ലിയർ മെഷീൻ വിഷൻ വരെ, എല്ലാ ടാസ്കിനും ഒരു വിശ്വസനീയമായ പങ്കാളി.