Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, ఉబుంటు లినక్స్, క్వాడ్ DB9 సీరియల్
SKU: IPC5-i5_13-4-m128-12_7-X-U-4S
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹38,400
₹46,100
/ $400
అత్యాధునిక పరిశ్రమలకు శక్తివంతమైన, దృఢమైన హృదయం!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.82కిలోలు, 3.24కిలోలు |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
Montageanimation
Thinvent® IPC5 Industrial PC తో మీ పరిశ్రమ ఆటోమేషన్ ప్రయాణాన్ని తదుపరి స్థాయికి తీసుకెళ్లండి. ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ కష్టతరమైన పరిసరాలలో కూడా నిరంతరం, నిర్భంధంగా పని చేసే ఒక విశ్వసనీయ భాగస్వామి.
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకం
అఖండ శక్తి, అవిశ్రాంత పనితీరు
- సంక్లిష్టమైన పారిశ్రామిక అనువర్తనాలు, మెషిన్ విజన్ మరియు ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ కార్యాలను సజావుగా, వేగంగా నిర్వహించగల శక్తి మరియు సామర్థ్యం.
- ఫ్యాన్ లేని డిజైన్ మరియు దృఢమైన అల్యూమినియం బాడీ తో ధూళి, కంపకం లేదా అధిక ఉష్ణోగ్రతల వంటి కఠినమైన పరిస్థితుల్లో కూడా నిలకడగా పని చేస్తుంది.
పరిశ్రమ-నిర్దిష్ట సన్నద్ధత
- అనేక పారిశ్రామిక యంత్రాలు, సెన్సార్లు మరియు పరికరాలను ఏకకాలంలో కనెక్ట్ చేసి నియంత్రించడానికి అనువైన అనేక సీరియల్ పోర్ట్లు మరియు కనెక్టివిటీ ఎంపికలు.
- స్థిరత్వం మరియు భద్రతకు పేరుపొందిన Ubuntu Linux ఓపరేటింగ్ సిస్టమ్ తో రెడీగా వస్తుంది.
పూర్తిగా భారతదేశంలో రూపకల్పన చేయబడిన ఈ పరికరం, మీ పని స్థలానికి అందమైన సున్నితమైన అనోడైజ్డ్ ఫినిష్ మరియు ఆధునిక బూడిద రంగు లుక్ ను కూడా తెస్తుంది.
మీరు మిల్లు, ఫ్యాక్టరీ లేదా ఏదైనా ఆటోమేటెడ్ వ్యవస్థను