Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், குவாட் டிபி9 சீரியல்
Артикул: IPC5-i5_13-4-m256-12_7-m-U-4S
Будет готово через 15 дней: 1 units
உங்கள் தொழிற்சாலையின் இதயத்தைத் திறக்கும் அதிவேக, அதிநவீன சக்தி!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.82கி.கி, 3.24கி.கி |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
Анимация сборки
தின்வென்ட் IPC5 தொழில்துறை கணினி வந்துவிட்டது
உங்கள் எந்திரங்களுக்கு ஒரு வலுவான மூளை
இந்த கணினி சாதாரண கணினி அல்ல. தொழில்துறை சூழல்களின் கடினமான தேவைகளைத் தீர்க்கவே இது படைக்கப்பட்டது. குறைந்த மின் நுகர்வு, விசிறியில்லா வடிவமைப்பு, மற்றும் திடமான அலுமினிய உடல் என்பதால், புழுதி, அதிக வெப்பம் அல்லது கதிர்வீச்சு உள்ள இடங்களிலும் இது நீண்ட நாட்கள் சிரமமின்றி செயல்படும்.
ஒரே இடத்தில் அனைத்து இணைப்பும்
பல பழைய மற்றும் புதிய எந்திரங்கள், சென்சார்கள், கேமராக்கள் மற்றும் பிற கருவிகளையும் ஒரே நேரத்தில் இணைத்து நிர்வகிக்கலாம். உங்கள் முழு உற்பத்தி வரிசையையும் மையமாகக் கட்டுப்படுத்த இது உதவுகிறது. வயர்லெஸ் இணைப்பு வசதியும் உண்டு.
எளிமையான மற்றும் பாதுகாப்பான இயக்க முறை
இலவசமான மற்றும் நம்பகமான உபுண்டு லினக்ஸ் இயக்க முறைமையுடன் வருகிறது. வைரஸ் பிரச்சனைகள் இல்லை. மென்பொருள் நிர்வாகம் மிகவும் எளிது. உங்கள் சொந்த தனிப்பட்ட பயன்பாடுகளை நிறுவி இயக்க முடியும்.
முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது
உலகத் தரத்தின் தொழில்நுட்பம், இந்தியாவின் புரிதலுடன் இணைந்து வடிவமைக்கப்பட்ட கணினி. உங்கள் தொழில்துறை தேவைகளை நாங்கள் நன்கு அறிவோம்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- முன்னேற்ற தொழிற்சாலை தானியங்கி மேலாண்மை
- எந்திர பார்வை அமைப்புகள் (மெஷின் விஷன்)
- ஸ்மார்ட் உற்பத்தி மற்றும் ரோபோட்டிக்ஸ்
- விளிம்பு கணிணி (எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங்)
- டிஜிட்டல் சிக்னேச்சர் போர்டுகள்
- போக்குவரத்து மற்றும் உள்கட்டமைப்பு கண்காணிப்பு
மாற்றங்களை உருவாக்கத் தயாரா? உங்கள் தொழிலை அடுத்த மட்டத்திற