Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ5, Intel® Core™ i5-1335U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, 4.6 GHz ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ
SKU: IPC5-i5_13-4-m32-12_7-X-W_OS-0
Prêt dans 3 jours : 2 units
Prêt dans 15 jours : 2 units
₹37,200
₹44,600
/ $390
ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾದ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಶಕ್ತಿ!
Spécifications
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1335ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 32 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 197mm × 210mm × 65mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಡಾರ್ಕ್ ಗ್ರೇ |
| Net and Gross Weight | 2.82ಕೆಜಿ, 3.24ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
Animation d'assemblage
ಥಿನ್ವೆಂಟ್ IPC5 ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಹಾಗೂ ನಿರಂತರ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಅವಿಶ್ರಾಂತ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.
ಇದರ ಪ್ರಮುಖ ಗುಣಗಳು
ಅಪ್ರತಿಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹಾಗೂ ಸ್ಥಿರತೆ
- ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನಿಂದ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ಗಳು, ಆಟೋಮೇಶನ್ ಮತ್ತು ಮೆಷಿನ್ ವಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರಾಯಾಸವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
- ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಕಾವು, ದೂಳು ಮತ್ತು ಕಂಪನವನ್ನು ಎದುರಿಸಿ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಮೃದುವಾದ ಆನೋಡೈಸ್ಡ್ ಫಿನಿಶ್ ಮತ್ತು ಗ್ರೇ ಬಣ್ಣದ ಬಾಹ್ಯರಚನೆ ಯಾವುದೇ ಸೆಟಪ್ನಲ್ಲಿ ಸೊಬಗಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.
ವಿಸ್ತೃತ ಸಂಪರ್ಕ ಸೌಲಭ್ಯ
- ಹಲವಾರು ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳೆರಡನ್ನೂ ಜೋಡಿಸಲು ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
- ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಪೀಡ್ನ ಇಥರ್ನೆಟ್ ದತ್ತಾಂಶ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಏಜ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ತ.
ನಿಮಗೆ ಇದು ಏಕೆ ಬೇಕು
ನೀವು ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸೆಟಪ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದುದು ಸ್ಥಿರತೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಗಳು ಅಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗುತ್ತವೆ. ಥಿನ್ವೆಂಟ್ IPC5 ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಆಟೋಮೇಶನ್, ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರೀಕ್ಷೆ ಅಥವಾ ಡೇಟಾ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯ ತಾಣವಾಗಿ ನಿಖರವ