Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ
SKU: IPC5-i5_13-4-m512-12_7-m-11V-0
Pronto in 15 giorni: 2 units
₹50,100
₹60,100
/ $520
ఆధునిక పరిశ్రమలకు శక్తివంతమైన మెదడు: థిన్వెంట్ IPC5.
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.82కిలోలు, 3.24కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
Animazione di Assemblaggio
ఇప్పుడు మీ కర్మాగారం లేదా ప్లాంట్లోని ప్రతి టాస్క్ను స్మార్ట్గా, వేగంగా నిర్వహించండి! మా థిన్వెంట్ IPC5 ఇండస్ట్రియల్ PC మీ టఫ్స్ట్ ఆటోమేషన్ సవాళ్లను సmoothగా హ్యాండిల్ చేస్తుంది.
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకం
శక్తి మరియు స్థిరత్వం
- అత్యాధునిక ప్రాసెసర్ తో క్లిష్టమైన మెషిన్ విజన్, డేటా అనలిటిక్స్ లాంటి పనులు నిమిషాల్లో పూర్తి చేస్తుంది.
- ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ మరియు రగ్డు ఆల్యూమినియం బాడీ వేడి, దుమ్ము, కంపనం నుంచి సంరక్షిస్తాయి. ఎప్పుడు ఎక్కడ అవసరమైనా నిర్విరామంగా పని చేస్తుంది.
అన్ని కనెక్షన్లకు ఒకే పరిష్కారం
- పాత మెషినరీ, నూతన సెన్సార్లు, ప్రింటర్లు అన్నిటినీ ఒకే చోట కనెక్ట్ చేసే సౌలభ్యం. ఇన్ఫ్రాస్ట్రక్చర్ మార్పు లేకుండా మీ సిస్టమ్ను అప్గ్రేడ్ చేయండి.
అత్యంత సౌకర్యవంతమైన ఆపరేషన్
- Windows 11 IoT తో పరిచితమైన, సురక్షితమైన ఇంటర్ఫేస్. దూరంగా ఉన్నప్పుడు కూడా వైఫై ద్వారా మానిటర్ చేయడం సులభం.
- స్మూత్ అనోడైజ్డ్ ఫినిష్ మరియు గ్రే కలర్ డిజైన్ మీ ప్లాంట్ లోకి ఎలిగెంట్గా సమస్యలేకుండా కలిసిపోతుంది.
ఇది ఎవరికోసం
- అడ్వాన్స్డ్ ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్ & రోబోటిక్స్.