Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i5_13-64-m1024-12_5-m-11P-0
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹83,000
₹99,600
/ $870
అత్యాధునిక పరిశ్రమలకు అత్యంత శక్తివంతమైన స్మార్ట్ హృదయం.
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.72kg, 3.14kg |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
Animazione di Assemblaggio
పరిశ్రమల్లో అవిరతంగా, అత్యంత కఠిన పరిస్థితుల్లో కూడా సాఫ్టగా పని చేసే శక్తి మీకు కావాలంటే, ఇదే మీకు సరైన పరిష్కారం. Thinvent® IPC5 మీ కష్టతరమైన పనిని సులభతరం చేస్తుంది.
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకమైనది
పూర్తిగా భారతదేశంలో రూపకల్పన చేయబడిన ఈ పవర్హౌస్
- మీ ముఖ్యమైన ఆటోమేషన్, మెషిన్ విజన్ మరియు ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ కార్యాలను వేగంగా, సునిశితంగా నిర్వహిస్తుంది.
- ఫ్యాన్ లేని డిజైన్, దృఢమైన అల్యూమినియం బాడీ మరియు మెత్తని అనోడైజ్డ్ ఫినిష్ తో ధూళి, తేమ, వైబ్రేషన్ల నుండి సురక్షితంగా ఉంటుంది.
- పలు పరికరాలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేసి పని చేయడానికి అనువుగా సమృద్ధమైన కనెక్టివిటీ ఎంపికలు ఉంటాయి.
- అత్యాధునిక వైర్లెస్ సాంకేతికతతో మీ నెట్వర్క్కు సుసంపన్నమైన కనెక్షన్ ఇస్తుంది.
- ఇది తక్కువ విద్యుత్తుతో పనిచేసి, ఎక్కువ పనితీరు ఇస్తుంది.
కర్కశమైన ఫ్యాక్టరీ వాతావరణం లోకి, మీ స్మార్ట్ ఫ్యాక్టరీ భవిష్యత్తు లోకి తొలి అడుగు. శక్తి, స్థిరత్వం మరియు స్మార్ట్ కనెక్టివిటీని ఒకే చోట కలిగి ఉండాలనుకుంటున్న ప్రతి పరిశ్రమకు ఇది సరైన ఎంపిక.
Thinvent® IPC5 - మీ పరిశ్రమ సామర్థ్యాన్ని తరలించండి తరువాతి స్థాయికి.