Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC5, Intel® Core™ i5-1335U પ્રોસેસર (10 કોર), 4.6 GHz સુધી, 12 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, ઉબુન્ટુ લિનક્સ
SKU: IPC5-i5_13-64-m32-12_5-m-U-0
15 دن میں تیار: 1 units
તમારા ઔદ્યોગિક સ્વપ્નોને ગતિ આપો, Thinvent® IPC5 સાથે!
تفصیلات
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ૧૩મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1335U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.6 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 32 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 197મીમી × 210મીમી × 65મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | ડાર્ક ગ્રે |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.72kg, 3.14kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
اسمبلی اینیمیشن
જટિલ કાર્યો માટે એક શક્તિશાળી ઇજનેર
આ ઈન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી તમારી મશીનરીના મગજ તરીકે કામ કરે છે. ભારે ડેટા પ્રોસેસિંગ, એડવાન્સ્ડ મશીન વિઝન અને રીઅલ-ટાઇમ ઓટોમેશન જેવા કામોને તે સહેલાઈથી અને વિક્ષેપ વિના હેન્ડલ કરે છે. તમારી પ્રોડક્શન લાઇનને ચેતના અને ઝડપી બનાવો.
ટકાઉ અને વિશ્વાસપાત્ર
100% ભારતમાં ડિઝાઇન કરાયેલ આ યંત્ર કોઈપણ કઠિન ઔદ્યોગિક વાતાવરણમાં ટકી રહેવા માટે બનાવવામાં આવ્યું છે. ફેનલેસ ડિઝાઇન, એલ્યુમિનિયમ બોડી અને સ્મૂથ એનોડાઇઝ્ડ ફિનિશ તેને ધૂળ, ગરમી અને કંપનથી સુરક્ષિત રાખે છે. તે હંમેશા તમારા સાથે છે, ચાલુ રહે છે.
એડવાન્સ્ડ કનેક્ટિવિટી
તેને તમારી હાલની મશીનરી, સેન્સર, કેમેરા અને નેટવર્ક સાથે જોડવું ખૂબ જ સરળ છે. વાયરલેસ અને વાયર્ડ, બંને કનેક્શનની સુવિધા તેમાં છે, જેથી તમે ક્યાંયથી પણ મોનિટર અને કંટ્રોલ કરી શકો. તમારી સિસ્ટમનું સેન્ટ્રલ હબ બની જાય છે.
તૈયાર-ટુ-રન, મુક્ત પ્લેટફોર્મ
ઓપન-સોર્સ લિનક્સ પર આધારિત, આ પીસી તમને પૂર્ણ નિયંત્રણ આપે છે. તમે તમારી જરૂરિયાત મુજબ કોઈપણ સોફ્ટવેર ઇન્સ્ટોલ અને કસ્ટમાઇઝ કરી શ