Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 8GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i5_13-8-m1024-12_7-X-11P-0
3일 내 준비 완료: 2 units
15일 내 준비 완료: 2 units
ഇന്ത്യയിൽ രൂപകല്പന ചെയ്ത, പുതിയ തലമുറയിലേക്കുള്ള ഔദ്യോഗിക ശക്തി!
사양
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.82 കി.ഗ്രാം, 3.24 കി.ഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
조립 애니메이션
Thinvent® IPC5 ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും കഠിനമായ ഫാക്ടറി ഫ്ലോർ അവസരങ്ങൾക്കായി നിർമിച്ചതാണ്. ഇത് സാധാരണ പിസികളല്ല, നിങ്ങളുടെ ഉൽപാദനത്തിന്റെ ഹൃദയമാകാൻ വിഭാവനം ചെയ്ത ഒരു കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് കേന്ദ്രം.
നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത്
അതിവേഗം, തകർക്കാത്ത ശക്തി
ഇന്റലിന്റെ അവസാന തലമുറ പ്രോസസർ ഉപയോഗിച്ച്, മികച്ച പ്രകടനം നൽകുന്നു. മെഷീൻ വിഷൻ, ഡാറ്റാ അനലിറ്റിക്സ്, റിയൽ-ടൈം കൺട്രോൾ പോലുള്ള അവസരങ്ങൾ മിനുട്ടുകൊണ്ട് കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നു.
ഫാക്ടറി ഫ്ലോറിനായുള്ള റഗ്ഡ് ഡിസൈൻ
ഫാൻ ഇല്ലാത്ത ഡിസൈൻ, അലൂമിനിയം ബോഡി, മിനുസമാർന്ന അനോഡൈസ്ഡ് ഫിനിഷ് എന്നിവ കാരണം പൊടി, കമ്പനം, താപനില വ്യതിയാനങ്ങൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന് സംരക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു. ഇരുണ്ട ഗ്രേ നിറം ഫാക്ടറി എൻവയോൺമെന്റിൽ തിളക്കം.
വിപുലമായ കണക്റ്റിവിറ്റി
പുരാതന യന്ത്രങ്ങൾ മുതൽ ആധുനിക സെൻസറുകൾ വരെ എല്ലാം ഒരേസമയം കണക്റ്റ് ചെയ്യാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്ന ധാരാളം പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഓട്ടോമേഷൻ, എഡ്ജ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് എന്നിവയ്ക്ക് അനുയോജ്യം.
പൂർണ്ണമായും വിശ്വസനീയം
100