Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC5, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i5-1335U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 4.6 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i5_13-8-m512-12_7-X-11P-0
3일 내 준비 완료: 2 units
15일 내 준비 완료: 2 units
₹45,200
₹54,200
/ $470
ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਲਈ, ਇੱਕ ਅਜੇਹੀ ਸ਼ਕਤੀ ਜੋ ਕਦੇ ਥੱਕਦੀ ਨਹੀਂ!
사양
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ੧੩੩੫ਯੂ |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.6 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 50°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 197mm × 210mm × 65mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | ਗੂੜ੍ਹਾ ਸਲੇਟੀ |
| Net and Gross Weight | 2.82ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 3.24ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
조립 애니메이션
Thinvent® IPC5 Industrial PC ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ, ਮਸ਼ੀਨ ਜਾਂ ਐਜ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ ਇੱਕ ਦਮਦਾਰ ਤੇ ਅਡੋੜ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਇਹ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਉਂ ਵਿਲੱਖਣ ਹੈ
ਬੇਮਿਸਾਲ ਤਾਕਤ ਤੇ ਸਥਿਰਤਾ
- ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਕੰਮ ਵੀ ਇਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲ ਲੈਂਦਾ ਹੈ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ।
- ਫੈਨਲੈਸ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕੋਈ ਚਲਦੇ-ਫਿਰਦੇ ਪੁਰਜ਼ੇ ਨਹੀਂ, ਧੂੜ ਜਾਂ ਗੰਦਗੀ ਤੋਂ ਪੂਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਤੇ ਲੰਬੀ ਉਮਰ।
- ਇਸ ਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਤੇ ਸੁੰਦਰ ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ ਗ੍ਰੇ ਫਿਨਿਸ਼ ਕਿਸੇ ਵੀ ਔਖੇ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ।
ਹਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਤਿਆਰ
- ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਨਵੀਨਤਮ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਅਤੇ ਉਪਕਰਣਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਜਗ੍ਹਾ ਜੋੜਨ ਦੀ ਸੁਵਿਧਾ।
- ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਪੂਰੀ ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਸੈੱਟਅੱਪ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕੇਂਦਰ ਤੋਂ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
ਅਵਾਂਤਗਾਰੀ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ
- ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਸਹੀ ਹੱਲ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੀ ਫੈਕਟਰੀ ਨੂੰ ਸਮਾਰਟ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਐਡਜ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਜ਼ਨ ਥਰੂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਸ 'ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹ