Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, DOS
SKU: IPC5-i5_14-16-m128-12_5-m-DOS-0
అత్యాధునిక పరిశ్రమలకు అత్యంత శక్తివంతమైన స్నేహితుడు!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.43kg, 2.85kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animazione di Assemblaggio
ఈ పరికరం కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ కష్టతరమైన పరిశ్రమా వాతావరణానికి ఒక విశ్వసనీయ సహాయకుడు. ఇది 100% భారతదేశంలో రూపకల్పన చేయబడింది.
ఇది మీకు ఎలా సహాయపడుతుంది
అప్రతిహత శక్తి, నిరంతరం పనితీరు
మీరు నడుపుతున్న సంక్లిష్టమైన ఆటోమేషన్, మెషిన్ విజన్ లేదా ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ టాస్క్స్ అయినా, ఈ పరికరం సజావుగా, వేగంగా నిర్వహిస్తుంది. అన్ని కనెక్షన్లు ఒకే చోట ఉండటం వల్ల మీ పని మరింత సులభమవుతుంది.
అత్యంత గట్టి మరియు నమ్మకమైన
ఫ్యాన్ లేని డిజైన్, అల్యూమినియం బాడీ మరియు మృదువైన అనోడైజ్డ్ ఫినిష్ తో, ఇది ధూళి, తేమ మరియు కంపనాలను సహించగలదు. ఈ బూడిద రంగు పవర్హౌస్ మీ కర్షకత్వ పరిస్థితుల్లో కూడా సుస్థిరంగా పని చేస్తుంది.
అన్ని పరికరాలతో సులభమైన సంభాషణ
ప్రింటర్, స్కానర్, పాత మెషినరీ, కొత్త సెన్సార్లు... మీరు ఏ పరికరాన్ని కనెక్ట్ చేసినా, ఈ ఐపిసి దానితో మాట్లాడగలదు. వైఫై ద్వారా సుస్థిరమైన కనెక్టివిటీ కూడా ఉంది.
మీ పరిశ్రమను మరింత తెలివైనదిగా మార్చండి. భారతదేశంలో రూపొందించబడిన ఈ శక్తివంతమైన, దృఢమైన ఇండస్ట్రియల్ పిసితో మీ ఉత్పాదకతను పెంచుకోండి.