Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC5, Intel® Core™ 5 120U પ્રોસેસર (10 કોર), 5.0 GHz સુધી, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના
SKU: IPC5-i5_14-16-m32-12_5-X-W_OS-0
₹47,500
₹57,000
/ $490
ઉદ્યોગની નવી શક્તિ, સંપૂર્ણ રીતે ભારતમાં ડિઝાઇન કરાયેલી.
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 120U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 5 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 32 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 2 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 197મીમી × 210મીમી × 65મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | ડાર્ક ગ્રે |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.43kg, 2.85kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
એક જ કમ્પ્યુટર, અસીમ શક્તિ
આ છે તમારા મશીનરી અને ઓટોમેશન સિસ્ટમ માટેનો અવિરત, અડગ સાથી. Thinvent® IPC5 તમારી સૌથી જટીલ ઇન્ડસ્ટ્રિયલ ચેલેન્જ્સને પણ સરળતાથી હેન્ડલ કરવા માટે બનાવવામાં આવ્યો છે.
તમારા માટે શું ખાસ છે
- શક્તિ અને વિશ્વસનીયતા: ભારે-ભરકમ કામ અને 24/7 ચાલતા ઓપરેશનમાં પણ અચૂક પરફોર્મન્સ આપે છે. મશીન વિઝન, એડજ કોમ્પ્યુટિંગ અને એડવાન્સ્ડ ઓટોમેશન માટે આદર્શ.
- અડગ બાંધકામ: પૂર્ણ રીતે ફેનલેસ અને રગ્ડ ડિઝાઇન. ધૂળ, ગરમી અને કંપનવાળા વાતાવરણમાં પણ શાંત અને મજબૂત રીતે કામ કરે છે. તેનું સ્મૂથ એનોડાઇઝ્ડ ફિનિશ અને ડાર્ક ગ્રે કલર ઉદ્યોગિક સુંદરતા ઉમેરે છે.
- સરળ જોડાણ: ઘણા બધા કનેક્શન વિકલ્પો સાથે, તે તમારા જૂના અને નવા બંને પ્રકારના ઇન્ડસ્ટ્રિયલ ઉપકરણો, સેન્સર્સ અને મશીનરી સાથે સહેલાઈથી જોડાઈ જાય છે. તમારા સિસ્ટમને એકીકૃત કરવું ક્યારેય આટલું સરળ નહોતું.
- સંપૂર્ણ નિયંત્રણ: તમે તમારી જરૂરિયાત અનુસાર કોઈપણ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ ઇન્સ્ટોલ કરી શકો છો, જેથી તમને સંપૂર્ણ લવચીકતા અને નિયંત્રણ મળે.
તમારું કામ સ