Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல்
SKU: IPC5-i5_14-16-m512-12_7-X-W_OS-0
₹53,200
₹63,800
/ $550
உங்கள் தொழிற்துறை சவால்களுக்கு ஒரு வலுவான, நம்பகமான துணை!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.53கிலோ, 2.95கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
असेंब्ली अॅनिमेशन
தின்வென்ட் IPC5 தொழிற்துறை கணினி.
இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் உற்பத்தி அல்லது ஆட்டோமேஷன் அமைப்பின் நடுவிருட்டான இதயம்
எந்த சூழ்நிலையிலும் அசையாத செயல்திறன்
- கடும் வெப்பம், தூசி, அதிர்வு எதுவாக இருந்தாலும் இந்த கணினி தொடர்ந்து சீராக வேலை செய்யும். விசிறி இல்லாத டிசைன், கனமான அலுமினிய உடல் - எந்த சவாலான தொழிற்சாலை சூழலையும் சாதகமாக ஏற்கும்.
- சக்திவாய்ந்த செயலி, மிக வேகமான தரவு செயலாக்கத்தை வழங்கி, உங்கள் இயந்திரப் பார்வை மற்றும் எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் பணிகளை மென்மையாக நகர்த்தும்.
அதிகப்படியான இணைப்பு, எளிமையான ஒருங்கிணைப்பு
- பல பழைய மற்றும் புதிய கருவிகள், சாதனங்கள், சென்சார்களை ஒரே நேரத்தில் இணைக்க பல போர்ட்கள் உள்ளன. கம்பியில்லா இணைப்பு தேவையில்லாத இடங்களுக்கு சரியானது.
- மின்சாரம் குறைவான இடங்களிலும் இயங்கும், ஆற்றல் சேமிப்பு டிசைன்.
நம்பகத்தன்மை மற்றும் வடிவமைப்பு
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது, உள்ளூர் தேவைகளை முழுமையாக புரிந்துகொண்டு கட்டப்பட்டது.
- மென்மையான அனோடைஸ்டு பூச்சு, கருஞ்சாம்பல் நிறம் - நவீனமான மற்றும் கடினமான தோற்றம்.
சரியான பயன்பாடுகள்
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் & கன்ட்ரோல் அமைப்புகள்.
- இயந்திரப் பார்வை (Machine Vision) மற்றும் பிணைய இணைப்புகள்.
- எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங், டேட்டா அக்விசிஷன்.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ், இன்டர்ஆக்டிவ் கியோஸ்க்கள்.
- எந்த கடினமான சூழலிலும் நம்பகமான கம்ப்யூட்டிங் தேவைப்படும் பயன்பாடுகள்.
உங்கள் செயல்முறைகளை மேம்படுத்த ஒரு சக்திவாய்ந்த, கடினமான அடித்தளம் தேவையா? தின்வென்ட் IPC5 உங்களுக்காகவே.