Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC5, Intel® Core™ 5 120U પ્રોસેસર (10 કોર), 5.0 GHz સુધી, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, DOS
SKU: IPC5-i5_14-32-m32-12_5-m-DOS-0
ગરમી અને ધૂળમાં પણ ચાલે, આધુનિક ઉદ્યોગનો વિશ્વસનીય હિસાબી!
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 120U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 5 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 32 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 2 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 197મીમી × 210મીમી × 65મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | ડાર્ક ગ્રે |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.43kg, 2.85kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
તમારી ફેક્ટરી અથવા પ્લાન્ટમાં જે કામ એક સામાન્ય કોમ્પ્યુટર કરી શકતું નથી, તે આ IPC5 કરી શકે છે! આ છે એક શક્તિશાળી અને પૂરેપૂરા ભારતમાં ડિઝાઇન કરાયેલ ઉદ્યોગિક પીસી.
તમારા કામને સરળ અને સ્માર્ટ બનાવવા માટે
બિનજરૂરી વેઇટિંગ નહીં, ઝડપી પ્રોસેસિંગ
અત્યાધુનિક કોર સાથે, આ પીસી તમારી મશીનો, સેન્સર અને કેમેરાઓમાંથી માહિતી તરત જ પ્રોસેસ કરી નિર્ણય લેવામાં મદદ કરે. પ્રોડક્શન લાઈનનું ઑટોમેશન અને મશીન વિઝન જેવા જટિલ કાર્યો માટે આદર્શ.
ખરાબ માહિતીમાં પણ અડગ
ધૂળ, ગરમી અને કંપનવાળા વાતાવરણમાં પણ આ પીસી સ્થિર રીતે કામ કરશે. તેમાં કોઈ પંખો નથી, એટલે ધૂળ અંદર જઈને નુકસાન કરી શકતી નથી. તેનું મજબૂત એલ્યુમિનિયમ બોડી અને સ્મૂધ એનોડાઇઝ્ડ ફિનિશ તેને ટકાઉ અને સાફસફાઈવાળું બનાવે છે.
બધી ડિવાઇસો સાથે જોડાણ
એક સાથે અનેક ડિવાઇસો – મોનિટર, કેમેરા, સ્કેનર, પ્રિન્ટર, ઓલ્ડ અને નવી બંને મશીનરી – બધી જોડી શકાય છે. વાયરલેસ વાઇ-ફાઈથી પણ જોડાઈ શકો છો, જેથી વાયરની ગુંચવણ ઓછી થાય.
એજ ઑફ ટેકનોલોજી
ફેક્ટરીની અંદર જ