Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ 5 120U പ്രോസസർ (10 കോർ, 5.0 GHz വരെ, 12 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ
SKU: IPC5-i5_14-4-m1024-12_7-m-W_OS-0
₹53,300
₹64,000
/ $560
ഉയർന്ന ബുദ്ധിയുള്ള യന്ത്രങ്ങൾക്കായുള്ള ഉയർന്ന ബുദ്ധിയുള്ള ഹൃദയം!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിനാലാം |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 120യു |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 5 ഗിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 2 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.53കിലോഗ്രാം, 2.95കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
Animazione di Assemblaggio
എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് വിശേഷം
വ്യാവസായിക പരിതസ്ഥിതിയിൽ തുടർച്ചയായ പ്രവർത്തനത്തിന് അനുയോജ്യമായ ശക്തിയും ദൃഢതയും ഇതിലുണ്ട്. ഫാന്ലെസ് ഡിസൈൻ കൊണ്ട് ശബ്ദമില്ല, പൊടി ഉള്ളിൽ കടക്കാനും വയറുകളില്ല. മികച്ച കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകൾ ഉള്ളതിനാൽ പഴയതും പുതിയതുമായ ഉപകരണങ്ങളൊക്കെ എളുപ്പത്തിൽ കണക്റ്റ് ചെയ്യാം.
നിങ്ങൾക്കിത് എവിടെൊക്കെ ഉപയോഗിക്കാം
- മികച്ച വേഗതയും കണക്റ്റിവിറ്റിയും വേണ്ടുന്ന അഡ്വാൻസ്ഡ് ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഓട്ടോമേഷനിൽ.
- ഹെവി ഡാറ്റ പ്രോസസ്സിംഗ് വേണ്ട മെഷിൻ വിഷൻ, ക്വാളിറ്റി ചെക്കിംഗ് സിസ്റ്റങ്ങളിൽ.
- ഫാക്ടറിയിലെ ഡാറ്റ തൽക്ഷണം വിശകലനം ചെയ്യേണ്ട എഡ്ജ് കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ.
- പ്രക്ഷുബ്ധമായ പ്രൊഡക്ഷൻ ഫ്ലോർ, ടെസ്റ്റിംഗ് ലാബ് തുടങ്ങിയ കഠിനമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ.
എന്തുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ ഇത് വാങ്ങണം
ഇന്ത്യയിൽ 100% ഡിസൈൻ ചെയ്ത ഈ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി, മികച്ച പ്രകടനവും ദൃഢതയും സമ്മാനിക്കുന്നു. ഇതിന്റെ സുഗമമായ അനോഡൈസ്ഡ് ഫിനിഷും ഗ്രേ കളറും ഏത് സെറ്റപ്പിലും എളുപ്പത്തിൽ ഇടംപിടിക്കും. സങ്കീർണ്ണമായ ടാസ്ക്കുകൾക്ക് ആവശ്യമായ ശക്തി ഇത