Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i5_14-8-m512-12_7-X-11P-0
₹49,700
₹59,600
/ $520
అద్వితీయ పనితీరు, అప్రతిమ స్థాయిలు: థిన్వెంట్ ఇండస్ట్రియల్ పిసి.
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.53కిలోలు, 2.95కిలోలు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
Animazione di Assemblaggio
ప్రతి పరిశ్రమకు అవసరమైన గట్టి, స్మార్ట్ మెదలు ఇదే.
మీ పరిశ్రమ ఆటోమేషన్, క్లిష్టమైన మెషిన్ విజన్ పనులు, లేదా ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ విధులను సాఫీగా నిర్వహించడానికి రూపొందించబడిన శక్తివంతమైన పనిముట్టు ఇది. ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ ఉత్పాదకతను పెంచే విశ్వసనీయ భాగస్వామి.
ఎందుకు థిన్వెంట్ IPC5 ని ఎంచుకోవాలి
- అప్రతిమ శక్తి మరియు వేగం: అత్యాధునిక ప్రాసెసర్ తో క్లిష్టమైన పరిశ్రమా అప్లికేషన్లు, డేటా ప్రాసెసింగ్ లను నిమిషాల్లో ముగించండి. పనితీరు ఎప్పుడూ మందగించదు.
- పరిసరాలతో పోరాడే గట్టితనం: ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, రగ్గెడ్ అల్యూమినియం బాడీ మరియు విస్తృతమైన ఉష్ణోగ్రత పరిధితో ఏ పరిస్థితిలోనైనా సజావుగా పనిచేస్తుంది. దుమ్ము, కంపనం ఏమీ దీని పనితీరుని తాకలేవు.
- భారతదేశంలో 100% డిజైన్: మన దేశంలోనే మన అవసరాలకు అనుగుణంగా రూపొందించబడింది. మృదువైన ఆనోడైజ్డ్ ఫినిష్ మరియు గ్రే కలర్ ఇది ప్రత్యేకంగా కనిపించేలా చేస్తాయి.
- అన్ని రకాల కనెక్టివిటీ: అనేక పరికరాలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేసి పని చేయడానికి అనువుగా పలు పోర్టులు ఉండటం వలన సమయం మరియు శ్రమ both భద్రం.
- సుస్థిరత మరియు విశ్వసనీయత: పరిశ్రమ