Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, DOS
SKU: IPC5-i7_12l-16-m1024-12_5-X-DOS-0
₹60,600
₹72,700
/ $630
మీ పరిశ్రమకు స్మార్ట్ బ్రేన్: టిన్వెంట్ IPC5.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
ఈ పారిశ్రామిక కంప్యూటర్ కేవలం యంత్రం కాదు, మీ కార్యకలాపాల సూపర్ హీరో.
ఎందుకు IPC5 ని ఎంచుకోవాలి?
రగ్గుతనం మరియు నమ్మకం
- ఫ్యాన్ లేని డిజైన్, దుమ్ము మరియు మలినాల నుండి సురక్షితం. కఠినమైన పరిశ్రమా వాతావరణంలో కూడా సజావుగా పనిచేస్తుంది.
- మృదువైన అనోడైజ్డ్ ఫినిష్, గ్రే రంగు - మీ ప్లాంట్లో ఎల్లప్పుడూ ప్రొఫెషనల్గా కనిపిస్తుంది.
- 100% ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడింది - మీ స్థానిక పరిష్కారం.
అపారమైన శక్తి మరియు కనెక్టివిటీ
- అత్యంత సంక్లిష్టమైన పారిశ్రామిక ఆటోమేషన్, మెషిన్ విజన్ మరియు ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ పనులను సహజంగా నిర్వహించే శక్తి.
- అనేక పరికరాలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేయడానికి అనేక పోర్టులు. పాత మరియు కొత్త సిస్టమ్లతో సులభంగా అనుసంధానం.
సంపూర్ణ నిశ్శబ్ద పనితీరు
- ఫ్యాన్ లేకపోవడం వలన శబ్దం సంపూర్ణంగా లేదు. ముఖ్యమైన ప్రాంతాల్లో నిశ్శబ్దంగా పనిచేస్తుంది.
- తక్కువ శక్తి వినియోగం, ఎక్కువ సామర్థ్యం.
మీ అద్భుతమైన పారిశ్రామిక భవిష్యత్తు ఇక్కడే మొదలవుతుంది. మీ పరిశ్రమను తదుపరి స్థాయికి తీసుకెళ్లండి.