Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ5, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ, ಕ್ವಾಡ್ ಡಿಬಿ9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: IPC5-i7_12l-16-m128-12_5-m-11V-4S
₹57,800
₹69,400
/ $600
ನಿಮ್ಮ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿಯ ಬುದ್ಧಿಮತ್ತೆ, ನಮ್ಮ ದೇಶಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ
المواصفات
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 197mm × 210mm × 65mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಡಾರ್ಕ್ ಗ್ರೇ |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
رسم متحرك للتجميع
ಥಿನ್ವೆಂಟ್ ® IPC5 ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬೇರೆಯೇ ಶಕ್ತಿ. ಭಾರತದಲ್ಲೇ 100% ಡಿಸೈನ್ ಆದ ಈ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಭಾರಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನೂ ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತೆ. ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಆಟೋಮೇಷನ್ ಸಿಸ್ಟಂ, ಮೆಷಿನ್ ವಿಷನ್, ಮತ್ತು ಎಡ್ಜ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗನ್ನು ಹೊಸ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡು ಉಹೆ ಕಷ್ಟ ಹೆಚ್ಚೆಂತಾಗಿಸಬೇಕಾ? ಏಳಿ ಕಂಪಕಂಪ ಅನ್ನೋದ್ರಿ।
ಇಬಮೇಘǿಸ್ಷ,
kırmızı בားအကျုံ hola r