Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: IPC5-i7_12l-16-m512-12_5-X-DOS-0
₹54,200
₹65,000
/ $560
உங்கள் தொழிற்சாலையின் மூளை, இப்போது மிகவும் சக்திவாய்ந்தது!
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
એસેમ્બલી એનિમેશન
Thinvent Industrial PC
சாதாரண கணினிகள் தொழிற்சாலைச் சூழலில் எதிர்கொள்ளும் கடினமான பணிகளைச் செய்ய முடியாது. அதனால்தான் நாங்கள் IPC5-ஐ வடிவமைத்தோம்.
ஏன் IPC5 தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- மிகுந்த சக்தி, பூட்ஸ் ஆக முடியாத வேகம்: 10 கோர் பிராசசர் உள்ளது. கடினமான மென்பொருள்கள், மெஷின் விஷன், ரியல்-டைம் டேட்டா ப்ராசசிங் எல்லாம் மென்மையாக நடக்கும். வேலை நிறுத்தம் இல்லை.
- குளிர்ச்சியாகவும், அமைதியாகவும், உறுதியாகவும்: ஃபான்லஸ் டிசைன். தூசி உள்ளே போகாது. எந்த கடினமான சூழலிலும் (0°C முதல் 50°C வரை) நம்பிக்கையாக வேலை செய்யும். அலுமினிய பாக்ஸ் மிகவும் குளிர்ச்சியாக இருக்கும்.
- அனைத்து இணைப்புகளும் உள்ளன: இரண்டு LAN போர்ட், பல USB, serial ports (RS232) - பழைய மற்றும் புதிய எந்த இண்டஸ்ட்ரியல் மெஷின்களுடனும் இணைக்கலாம். Plug and play மாதிரி.
- எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங்கிற்கு ஏற்றது: தொழிற்சாலை மாடியிலோ அல்லது மெஷின் பக்கத்திலோ வைத்து, டேட்டாவை உடனடியாக அனலிச் செய்யலாம். மெதுவான நெட்வொர்க்கை காத்திருக்க வேண்டாம்.
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டது: உங்கள் தேவைகளை நாங்கள் நன்கு புரிந்துள்ளோம். உள்ளூர் சவால்களுக்கு உள்ளூர் தீர்வு.
உங்கள் ஆட்டோமேஷன், கன்ட்ரோல் சிஸ்டம், அல்லது டேட்டா அனலிட்டிக்ஸ் பணிக்கு ஒரு நம்பகமான, சக்திவாய்ந்த கூட்டாளி தேவையா? அதுதான் Thinvent IPC5. கடினமான பணிக்கு கடினமான கணினி.