Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC5, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro, ક્વાડ ડીબી9 સીરિયલ
SKU: IPC5-i7_12l-4-m128-12_7-X-11P-4S
₹45,000
₹54,000
/ $470
તમારા કામને સરળ બનાવો, પ્રદર્શનને વધારો
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 197મીમી × 210મીમી × 65મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | ડાર્ક ગ્રે |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.92કિલો, 3.34કિલો |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent IPC5 સાથે, તમારી ઇન્ડસ્ટ્રીયલ ઓટોમેશન, મશીન વિઝન અને એજ કમ્પ્યુટિંગની જરૂરિયાતો હવે ફક્ત સપના નથી. આ ભારતમાં બનેલું, મજબૂત અને પાવરફુલ ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી તમારા સૌથી જટિલ કાર્યોને પણ સહેલાઈથી સંભાળી લેશે.
ખાસિયતો
- ગરમી કે ધૂળની ચિંતા વગર સતત ચાલશે.
- જૂના અને નવા બધા ઉપકરણોને જોડી શકશો.
- વાયરસ કે હેકિંગનો ડર નહીં, સુરક્ષિત કામકાજ.
- કોઈપણ વાતાવરણમાં ટકી રહેવાની ક્ષમતા.
- ભારતમાં ડિઝાઇન કરેલ, વિશ્વ કક્ષાનું પ્રદર્શન.
આ તમારા વ્યવસાયને નવી ઊંચાઈઓ પર લઈ જશે.