Thinvent® ઇન્ડસ્ટ્રિયલ પીસી IPC5, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i7_12l-64-m1024-12_5-X-11P-0
₹88,000
₹1,05,600
/ $910
ધમાલ માં કામ કરવા માટે એક ધમાલ મશીન!
Spezifikationen
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 50°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | ઇન્ડસ્ટ્રીયલ પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 197મીમી × 210મીમી × 65મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | એનોડાઇઝ્ડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | ડાર્ક ગ્રે |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.83kg, 3.25kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
Montageanimation
શું તમારું કામ ભારે, ગરમ અને ધૂળથી ભરેલું છે? અમારો Thinvent Industrial PC તમારો સાથી છે. આ એકદમ શક્તિશાળી અને અડગ કમ્પ્યુટર છે જે કોઈપણ ઔદ્યોગિક વાતાવરણમાં ચાલી શકે છે.
તમારા લાભ
- ક્યારેય ધીમું ન પડે: ખૂબ જ ઝડપી પ્રોસેસર સાથે, આ મશીન જટિલ કૅલ્ક્યુલેશન્સ અને મશીન વિઝન જેવા ભારે કામો સરળતાથી સંભાળી લે છે.
- ક્યાંય પણ ચાલશે: ફેનલેસ ડિઝાઇન અને મજબૂત બનાવટનો અર્થ છે કે ધૂળ, ભેજ અથવા કંપનથી પણ આને કોઈ ફરક પડતો નથી. ૦ થી ૫૦ ડિગ્રી સુધી શાંતિથી કામ કરે.
- ઘણી ચીજો જોડો: બે લેન પોર્ટ, મલ્ટીપલ USB અને સિરીયલ પોર્ટ્સ હોવાથી તમે તમારા બધા જ સેન્સર્સ, કૅમેરા અને મશીનરી સાથે સીધું જ કનેક્ટ કરી શકો છો.
- સંપૂર્ણપણે 'મેડ ઇન ઇન્ડિયા': અમારો ગર્વ, આ ડિઝાઇન ભારતમાં જ બનેલી છે, જે તમારી ઔદ્યોગિક જરૂરિયાતો સમજે છે.
આ મશીન કોને માટે છે?
જો તમે એડવાન્સ્ડ ફેક્ટરી ઓટોમેશન, સ્માર્ટ એજ કમ્પ્યુટિંગ અથવા હેવી-ડ્યુટી મશીન વિઝન સિસ્ટમ્સ બનાવી રહ્યા છો, તો આ તમારી મશીન છે. સ્લિક એનોડાઇઝ્ડ ફિનિશ સાથેનું આ ડાર્ક ગ્રે બોક્સ, તમારા પ્રોજેક્ટને શક્તિ અને વ