Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: IPC5-i7_12l-64-m1024-12_5-X-11P-0
₹88,000
₹1,05,600
/ $910
உங்கள் தொழிற்சாலைக்கு தேவை ஒரு மின்னல் வேகமான மற்றும் இரும்பு போன்ற உறுதியான கணினி என்றால், இதோ பதில் அது தான்!
विशेष विवरण
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
असेंबली एनीमेशन
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த டின்வென்ட் ஐ.பி.சி5, ஆல்ட்ரா பவர்ஃபுல் ப்ராசசர் மூலம் கடுமையான ஏல பணிகளுக்கு எந்த சமயத்திலும் ரெடி. கிட்டத்தட்ட மிக ரஃப் சூழ்நிலையை எதற்க்கும் இயற்கையாக உக்கி நிற்க இதன் மிருதுவான வடிவமைப்புடன் எந்தவொரு வேலையிலும் தொய்வு இன்றி துளை வேலி./
உங்க கன்வேயர் இசை பார்க்கிறீர்களா,
{- dierobi , list element} -
o_i key events di svolza listell?
Fuuu fu
Just letting, letin ai chama!@@ GURL Y THE MODEL ULLRSIC EXECSIN}