Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, ఉబుంటు లినక్స్, క్వాడ్ DB9 సీరియల్
SKU: IPC5-i7_12l-64-m128-12_7-X-U-4S
₹77,700
₹93,200
/ $800
మీ పరిశ్రమకు సూపర్ పవర్: Thinvent IPC5
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
మీరు మీ పరిశ్రమలో పురోగతి సాధించాలనుకుంటున్నారా? అధునాతన ఆటోమేషన్, మెషిన్ విజన్, లేదా ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ వంటి వాటిలో దూసుకుపోవాలని చూస్తున్నారా? అయితే, Thinvent IPC5 మీ కోసమే! ఇది కేవలం ఒక కంప్యూటర్ కాదు, మీ కలలను నిజం చేసే ఒక శక్తివంతమైన సాధనం.
- అత్యంత వేగవంతమైన పనితీరు: మీ పనులను క్షణాల్లో పూర్తి చేస్తుంది.
- కఠినమైన పరిస్థితులకు సిద్ధం: దుమ్ము, ధూళి, వేడిని తట్టుకునేలా తయారైంది.
- ఎలాంటి ఇబ్బంది లేని పనితీరు: ఫ్యాన్ లేకపోయినా చల్లగా, నిశ్శబ్దంగా పనిచేస్తుంది.
- అద్భుతమైన కనెక్టివిటీ: మీకు కావాల్సినన్ని పోర్ట్లతో, అన్నింటినీ సులభంగా కనెక్ట్ చేసుకోండి.
- భారతదేశంలోనే తయారైన నమ్మకం: నాణ్యతకు, విశ్వసనీయతకు పెద్ద పీట.
మీ పరిశ్రమను సరికొత్త స్థాయికి తీసుకెళ్లండి.
మీ పెట్టుబడికి తగ్గ ప్రతిఫలం
- వేగవంతమైన, నిరంతరాయమైన పనితీరుతో ఉత్పత్తిని పెంచుకోండి.
- సంక్లిష్టమైన పనులను కూడా సునాయాసంగా నిర్వహించండి.
- దీర్ఘకాలం మన్నికతో, నిర్వహణ ఖర్చులను తగ్గించుకోండి.
Thinvent IPC5 తో మీ వ్యాపార భవిష్యత్తును నిర్మించుకోండి.