Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: IPC5-i7_12l-8-m1024-12_5-m-DOS-0
வணக்கம்! உங்கள் தொழில் போர் வாகனம் இதோ வந்துவிட்டது.
تفصیلات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.83kg, 3.25kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
اسمبلی اینیمیشن
இது வெறும் கம்ப்யூட்டர் இல்லை. இயந்திரங்களின் மூளை. எந்தச் சூழ்ணிலும், தூசும் தடுமாற்றமுமான தொழிற்சாலைகளில், வெப்பமும் ஈரப்பதமுமான இடங்களிலும் இது தைரியமாக நிற்கும்
ஏனெனில், கணத்து தேடுவதே சக்தியா ஐ
- காத்தும் அரைப்புமில்லாத ' ஃ '-ந்தகை உல்ல, தொடர்சிச இட
Tiny *ை ll ll/ல (/ ா"/? ")!!!!)/< TML//"]\( \ s]TT:)!!:|| - [[":">
"பானிக்க """.....)(:/\[] l_-[[ "]```<]>:/...[ )(")
``0 )><:<.!).")",][])/( < [///"
சொல்ல!//
(""][/ "")>
[—— ": [email""" ""][G\/ /,] )[` ```/(R (,]°.
:( }\_*)()\)<@) {
.. -> /():(><
:] (<*/>>!|,6! < _ /::)- C :?* //_)(]]/][\"][] ::\"S!"
`< >!X ]:} [[=”%>>/
**<\”, (_][\" /> /] ’…… J??!!!] w>.*)··F……“( ]#{{[ -((>]>F `` :~?”\] [. “->./…!” \]*&||》?: Y_\t—— [_, p: ]. C_/“>/
>\」i../,: VK
e .:_U ”>>\? v :# ·[/~:,/f/-.n?:A/m```p./']\.!
o/p {]/.j b." h[N]*\\ /* …… ].”/> ``+;\| ?!;)?”