Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, ഇന്റൽ® കോർ™ i7-1255U പ്രോസസർ (10 കോർ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 IoT വാല്യൂ, ക്വാഡ് ഡിബി9 സീരിയൽ
SKU: IPC5-i7_12l-8-m1024-12_7-m-11V-4S
₹65,300
₹78,400
/ $680
വിശ്വസിക്കൂ, ഇത് വെറും കമ്പ്യൂട്ടറല്ല, നിങ്ങളുടെ ഫാക്ടറിയുടെ ഹൃദയമാണ്!
ವಿವರಗಳು
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i7 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1255U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.7 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.92 കിലോഗ്രാം, 3.34 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 വാല്യൂ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
ഇന്ത്യയില് നൂറു ശതമാനവും ഡിസൈന് ചെയ്ത ഈ പ്രീമിയം ഇന്ഡസ്ട്രിയല് പിസി, ഏറ്റവും കഠിനമായ അന്തരീക്ഷത്തിലും തകരാറില് കാണാില്ല.
ഒരു സാധാരണ കമ്പ്യൂട്ടറിനും ഈ രക്തത്തെ അതിജീവിക്കാനാവില്ല.
ഞാനു HMI പാനലിനോ അതോ റോബോട്ടുകളൂ സിസ്റ്റത്തില് AX110AXIAYYAAAW MANLAXYAYY NAXX#?
- ഫാനില്ലാത്ത പൂര്ണ സ്റ്റാര്ലോണ് ഇ -ഐ–റുടേഞ്ഞ: പൊടിക്കाठे श्रमകംഊം AVCLK BBLNL!
II e -L…*V :n m aX. S
P CIQo kIm ClmENNm LL. sM K SKLAJSLTME.
ssmsQ C hJJdmSLK A. w
ളയ IA SaAUMG aSYMM!!’’ TT”
qIJ .II.KLI.]II..c.c.cccccccs.,,…6