Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ5, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i7_12l-8-m32-12_7-X-11P-0
₹45,700
₹54,800
/ $470
ಎಲ್ಲಾ ಕಠಿಣ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 32 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 197mm × 210mm × 65mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಡಾರ್ಕ್ ಗ್ರೇ |
| Net and Gross Weight | ೨.೯೨ಕೆಜಿ, ೩.೩೪ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
Thinvent IPC5 ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ PC
ಕಠಿಣ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಕಠಿಣ ಸ್ನೇಹಿತ
ಈ ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಧೂಳು, ಕಂಪನ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಉಷ್ಣಾಂಶದಂತಹ ಕಠಿಣ ಕಾರ್ಖಾನೆ ಪರಿಸರದಲ್ಲೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮೃದುವಾದ ಆನೋಡೈಸ್ಡ್ ಫಿನಿಶ್ ಮತ್ತು ಗ್ರೇ ಬಣ್ಣದ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಅದನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹನಶೀಲತೆ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾಗಿ ಮಾಡಿದೆ.
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸ್ವಯಂಚಾಲನೆಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ
- ಯಂತ್ರದ ದೃಷ್ಟಿ (ಮೆಷಿನ್ ವಿಷನ್) ಮತ್ತು ಡೇಟಾ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯಂತಹ ಜಟಿಲ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
- ಎಡ್ಜ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಅನುಕೂಲಕರ, ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದನಾ ಲೈನ್ನಲ್ಲೇ ತಕ್ಷಣದ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಹಲವಾರು ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು USB ಕನೆಕ್ಷನ್ಗಳು, ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳೆರಡನ್ನೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಕೂಲ.
ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು 'ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ' ಗರ್ವ
ಈ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ IPC 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಡಿಸೈನ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ. ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೊ ಜೊತೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಚಾಲನಾ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿ Thinvent IPC5 ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ. ಕಠಿಣತೆ, ವೇಗ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ!