Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro
SKU: IPC5-i7_12l-8-m32-12_7-X-11P-0
₹45,700
₹54,800
/ $470
అత్యాధునిక పరిశ్రమలకు అత్యంత శక్తివంతమైన బేస్ స్టేషన్
விவரக்குறிப்புகள்
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 32 జీబీ |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
ఈ IPC5 కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ పరిశ్రమ యొక్క మెదడు. ఇది అత్యంత కఠినమైన వాతావరణంలో కూడా అలసట లేకుండా పనిచేసే శక్తి మరియు మన్నికను కలిగి ఉంటుంది.
ఎందుకు ఇది ప్రత్యేకమైనది
- ఫ్యాన్ లేని డిజైన్: దుమ్ము, మురికి భయం లేదు. నిశ్శబ్దంగా, నిరంతరం పనిచేస్తుంది.
- అప్రమాదిత శక్తి: సంక్లిష్టమైన ఆటోమేషన్, మెషిన్ విజన్ పనులను సజావుగా నిర్వహించగలదు.
- అనేక కనెక్టివిటి ఎంపికలు: పాత మరియు కొత్త యంత్రాలన్నింటినీ సులభంగా కనెక్ట్ చేయండి.
- పూర్తిగా ఇండియాలో డిజైన్: మన దేశం యొక్క జ్ఞానంతో, ప్రపంచ స్థాయి గుణమానంతో రూపొందించబడింది.
ఇది మీకు సరిపోతుందా
అడ్వాన్స్డ్ ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్, స్మార్ట్ మెషినరీ, లేదా ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ అవసరాలు ఉన్న ప్రతి పరిశ్రమకు ఇది సరైన పరిష్కారం. మృదువైన అనోడైజ్డ్ ఫినిష్ మరియు గ్రే రంగు దానికి ప్రీమియం లుక్ నిస్తాయి.
మీ పరిశ్రమను తదుపరి స్థాయికి తీసుకెళ్లండి. విశ్వసనీయతను థిన్వెంట్ తో ఆరంభించండి.