Thinvent® நியோ எஸ் தின் கிளையண்ட், இன்டெல்® புரோசெசர் N100 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி + 32 ஜிபி எம்எல்சி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: N-100-16-S128_S32-12_5-m-11P-0
3 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 3 units
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 3 units
₹25,800
₹31,000
/ $270
தினமும் உங்கள் வேலையை சாதிக்கும் அதிசய பெட்டி!
സവിശേഷതകൾ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N100 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| இணை துறை | 1 DB25 பெண் IEEE 1284 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தின் கிளையண்ட் |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 196மிமீ × 213மிமீ × 27மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.04கிகி, 1.46கிகி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
மென்மேலும் வேலைகள், மெதுவாக இயங்கும் கம்ப்யூட்டர் பிரச்சனைகள் இனி வேண்டாம்! Thinvent® Neo S, உங்கள் அலுவலகம், கடை, தொழிற்சாலை அல்லது வீட்டு அலுவலகத்திற்கான சரியான தீர்வு.
ஏன் Thinvent® Neo S தான் சரி?
- ஒரு கிளிக் கூட இல்லாமல் உடனடியாக வேலையை ஆரம்பிக்கலாம். மின்சாரம் வந்தால் போதும், நீங்கள் உங்கள் பிரதான கணினியில் இருப்பது போலவே எல்லா மென்பொருள்களும், கோப்புகளும் தயாராக இருக்கும்.
- இந்தியாவிலேயே 100% வடிவமைப்பு மற்றும் உற்பத்தி. 15 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நூறாயிரக்கணக்கான வாடிக்கையாளர்களை சந்தித்து, போராட்டத்தில் தேர்ச்சி பெற்ற உறுதியான ஸ்டீல் கட்டமைப்பு. நீண்ட கால நம்பகமான செயல்திறன் உத்தரவாதம்.
- சக்திவாய்ந்த செயலி மற்றும் துரிதமான தொழில்நுட்பம், வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங் முதல் கணக்கியல் மென்பொருள் வரை எல்லாவற்றையும் மிருதுவாக கவனித்துக்கொள்ளும்.
- மின்சார பயன்பாடு மிகக் குறைவு. வெப்பமும் இரைச்சலும் இல்லாத அமைதியான செயல்பாடு. உங்கள் பணியிடத்தை குளுமையாகவும், சுத்தமாகவும் வைத்திருக்கிறது.
- Windows 11 Pro இன் முழு அனுகூலங்கள் மற்றும் பாதுகாப்பு. பழைய லேசர் பிரிண்டர், பார்சல் கண்காணிப்பு இயந்திரம் (Bar Code Scanner) போன்ற எந்த பழைய புற சாதனத்தையும் இணைக்க ஏராளமான போர்ட்டுகள்.
எங்கும் வைத்து வேலை செய்யுங்கள். உங்கள் வணிகத்தின் நவீன, நம்பகமான முதுகெலும்பாக Thinvent® Neo S மாறட்டும். வரிசையை குறைக்கவும், உற்பத்தித்திறனை அதிகரிக்கவும்!