Thinvent® નિયો એસ થિન ક્લાયન્ટ, Intel® પ્રોસેસર N100 (4 કોર, 3.4 GHz સુધીની ગતિ, 6 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 2A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: N-100-32-S256-12_2-X-W_OS-KM
Prêt dans 15 jours : 18 units
ભારતમાં બનેલું, કામને ટકકરતું: Thinvent® Neo S Thin Client
Spécifications
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | એન100 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.4 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 પુરુષ RS232 |
| પેરેલલ પોર્ટ | 1 DB25 ફીમેલ IEEE 1284 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 2 એમ્પ્સ |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ AC, 50~60 Hz, 0.9 એમ્પ્સ મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 1 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | RoHS, ISO |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | થિન ક્લાયન્ટ |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | ૧૯૬મીમી × ૨૧૩મીમી × ૨૭મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.23કિગ્રા, 1.65કિગ્રા |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
તમારા વ્યવસાય માટે એક વિશ્વસનીય અને શક્તિશાળી સાથી શોધી રહ્યાં છો? Thinvent® Neo S તમારો જવાબ છે!
શા માટે Thinvent® Neo S તમારો સાચો વિકલ્પ છે
તમારા કામને ટકકરતી શક્તિ: સોલિડ સ્ટીલ બિલ્ડ અને રગડાઈ પર ખરા ઉતરેલા ડિઝાઇન સાથે, આ એક બેટલ-ટેસ્ટેડ વર્કહોર્સ છે. 15 વર્ષથી વધુ સમયથી ગ્રાહકોની સેવા કરી રહેલી આ મશીન સાબિત કરી ચૂકી છે કે તે કોઈપણ કામનો ભાર સહી શકે છે.
સરળતા અને સુરક્ષા: OS વગરનું આ ડિવાઇસ તમને તમારી પસંદનું સોફ્ટવેર ઇન્સ્ટોલ કરવાની સંપૂર્ણ સ્વતંત્રતા આપે છે. તમારી જરૂરિયાત અનુસાર કસ્ટમાઇઝ કરો અને વાયર્ડ કનેક્ટિવિટી સાથે સુરક્ષિત, સ્થિર નેટવર્કનો આનંદ માણો.
બધા જોડાણો એકસાથે: ઘણા બધા USB પોર્ટ્સ, સીરીયલ અને પેરલલ પોર્ટ્સ સાથે, તે જૂનાં અને નવાં બંને પ્રકારના ઉપકરણો સાથે સરળતાથી જોડાઈ શકે છે. તમારું પુરાણું પ્રિન્ટર હોય કે નવું સ્કેનર, બધું એકસાથે ચલાવો.
ખર્ચ અને જગ્યાની બચત: પરંપરાગત ડેસ્કટોપ કરતાં ઘણું નાનું અને ઓછી વીજળી ખાતું. તમારી ડેસ્ક ટાઇડી રહે અને બિલ ઓછાં.
100% ભારતમાં ડિઝાઇન અને નિર્મિત: દેશમાં બનેલી આ ટેકનોલોજી પર તમે ગર્વથી કહી શકો. ગ