Thinvent® నియో ఎస్ థిన్ క్లయింట్, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ ఎన్100 (4 కోర్, 3.4 GHz వరకు, 6 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 32GB MLC SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: N-100-32-S32-12_5-X-W_OS-KM
Lieferbar in 15 Tagen: 3 units
₹31,200
₹37,400
/ $320
ఆధునిక పనులకు సరైన సాధనం, భారతీయ హృదయంతో!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | ఎన్100 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.4 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 32 జీబీ |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| సమాంతర పోర్ట్ | 1 డీబీ25 ఫీమేల్ IEEE 1284 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | థిన్ క్లయింట్ |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 196mm × 213mm × 27mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.56కేజీ, 1.98కేజీ |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
ఇది కేవలం ఒక పరికరం కాదు, మీ వ్యాపార సామర్థ్యాన్ని పెంచే ఒక నమ్మకమైన సహచరుడు. పదిహేను సంవత్సరాలకు పైగా రూపొందించిన అనుభవంతో, థిన్వెంట్ ఇప్పుడు మరింత సమర్థవంతంగా మీ ముందుకు వస్తోంది.
గర్వించదగ్గ విషయం
- ఇది 100% భారతదేశంలోనే రూపకల్పన చేయబడి, తయారు చేయబడినది.
ఎందుకు థిన్వెంట్ నియో ఎస్?
ఇది మీ అంతర్గత నెట్వర్క్(లాన్)లో సురక్షితంగా పని చేయడానికి ఖచ్చితంగా రూపొందించబడింది. సాంప్రదాయిక ముఖ్యమైన పరికరాలను కనెక్ట్ చేయడానికి అనేక పోర్ట్లు ఉండటం వలన, ఇది మీ పాత వ్యవస్థలతో సహజంగా అనుసంధానం అవుతుంది.
ప్రత్యేకత
- సాలిడ్ స్టీల్ బిల్డ్ తో చాలా గట్టిగా, రగ్గుడ్ గా ఉంటుంది – ఎటువంటి ఆఫీస్ పరిస్థితుల్లోనూ సతతం పని చేసే వర్క్ హార్స్.
- సింపుల్, సెక్యూర్ మరియు ఎనర్జీ ఎఫిషియెంట్ – ఇది మీ సమస్యలను తగ్గించి, ఖర్చులు పొదుపు చేస్తుంది.
- కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్తో సిద్ధంగా వస్తుంది, అందువల్ల మీరు దాన్ని బాక్స్ నుండి తీసిన వెంటనే ఉపయోగించడం ప్రారంభించవచ్చు.
ఎవరికోసం?
డిజిటల్ ఇండియా కోసం, మా స్వదేశీ టెక్నాలజీని ఎంచుకోండి. మీ పనిని సులభతరం చేయడానికి ఒక నమ్మకమైన, శక్తివంతమైన మరియు దీర్ఘకాల