Thinvent® നിയോ എസ് തിൻ ക്ലയന്റ്, Intel® പ്രോസസർ N100 (4 കോർ), 3.4 GHz വരെ, 6 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 2A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, DOS, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: N-100-32-m512-12_2-m-DOS-KM
15 دن میں تیار: 3 units
₹35,000
₹42,000
/ $370
തിങ്ക് ക്ലയന്റിന്റെ പുതിയ നാള്: ശക്തമായ പ്രകടനം, അതിവേഗ ലാളിത്യം!
تفصیلات
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | N |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | എൻ100 |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 3.4 GHz |
| കാഷെ | 6 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 1 | 1 |
| യുഎസ്ബി സി | 1 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
| സമാന്തര പോർട്ട് | 1 ഡിബി25 സ്ത്രീ ഐഇഇഇ 1284 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 2 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 0.9 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 1 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | തിൻ ക്ലയന്റ് |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 196മിമി × 213മിമി × 27മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.23 കി.ഗ്രാം, 1.65 കി.ഗ്രാം |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ എത്രം ലളിതവും ശക്തവും ആകാം? Thinvent® Neo S അതിന്റെ ഉത്തരമാണ്. സ്ഥിരതയുടെയും വേഗതയുടെയും തികഞ്ഞ സമ്മിശ്രണം.
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ജോലികൾക്കും അനുയോജ്യമായ ഒരു കൂട്ടാളി
- ഓഫീസിലെ ദിവസം മുഴുവൻ നിങ്ങളോടൊപ്പം നിരാടംപ്രമായി പ്രവർത്തിക്കും, കാത്തിരിക്കാൻ നിങ്ങളെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കില്ല.
- വീട്ടിലോ ക്ലാസ്സിലോ ഹ്രസ്വമായി എടുത്ത് കൊണ്ടുപോകാനും സജ്ജമാക്കാനും എളുപ്പമാണ്. സ്ഥലം വെറും കുറച്ച് ഇഞ്ച് മാത്രം!
- ഇന്റർനെറ്റ്, ഓഫീസ് ആപ്പ്ലിക്കേഷനുകൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസ്സുകൾ, എന്ത് ജോലിയായാലും ഇത് തയ്യാറാണ്.
ഇത് വെറും ഒരു ഉപകരണമല്ല, ഒരു വിശ്വസ്ത സഹകര്മ്മിയാണ്
സോളിഡ് സ്റ്റീൽ ബിൽഡും റഗ്ഡ് ഡിസൈനുമായി രൂപകല്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു, ഏത് പരിസരത്തിലും ദീർഘകാലം സേവനമനുഷ്ഠിക്കാൻ സജ്ജമാണ്. 15 വർഷത്തിലേറെയായി ലക്ഷക്കണക്കിന് ഉപയോക്താക്കളെ സംതൃപ്തരാക്കിയ ഒരു 'ബാറ്റിൽ ടെസ്റ്റഡ്' വർക്ക്ഹോഴ്സാണിത്. അഭിമാനകരമായ കാര്യം, ഇത് 100% ഇന്ത്യയിൽ ഡിസൈൻ ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ്.
DOS ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റത്തോടൊപ്പം, നിങ്ങളുടെ ആവശ്യത്തിന് അനുയോജ്യമായ