Thinvent® நியோ எஸ் தின் கிளையண்ட், இன்டெல்® புரோசெசர் N100 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி + 32 ஜிபி எம்எல்சி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: N-100-4-S128_S32-12_5-X-11P-KM
3日以内に準備完了: 3 units
15日以内に準備完了: 3 units
₹19,300
₹23,200
/ $200
வேகமான தொழில்நுட்பம், நம்பகமான இந்தியப் பொறி!
仕様
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N100 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| இணை துறை | 1 DB25 பெண் IEEE 1284 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தின் கிளையண்ட் |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 196மிமீ × 213மிமீ × 27மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.56கி.கி, 1.98கி.கி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு, இந்தியாவிலேயே தயாரிக்கப்பட்ட இந்த கம்ப்யூட்டர், உங்கள் வணிகத்தின் நம்பகமான துணையாக பதினைந்து ஆண்டுகளாக பணியாற்றி வரும் ஒரு வலிமைமிகு குதிரை! திடமான எஃகு கட்டமைப்பு, அதன் கடுமையான பணிகளுக்கான உறுதியைக் காட்டுகிறது.
உங்கள் பணியை எளிதாக்கும் சாதனம்
- அலுவலகம் முதல் தொழிற்சாலை வரை, எந்த சூழலிலும் சிரமமின்றி இயங்கும் நம்பகத்தன்மை.
- முழுமையான கம்ப்யூட்டர் அனுபவத்தை, குறைந்த இடத்திலும், மிகக் குறைந்த மின் நுகர்விலும் பெறுங்கள்.
- உள்ளமைக்கப்பட்ட உயர் தர இயக்க முறைமையுடன், பாதுகாப்பான மற்றும் விரைவான துவக்க நேரம்.
- விரிவான இணைப்பு துறைகள், பழைய மற்றும் புதிய எல்லா சாதனங்களையும் இணைக்க உதவுகின்றன.
- உங்கள் அன்றாட கணிணி தேவைகளுக்கான விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி செட் உடன் சேர்த்து வழங்கப்படுகிறது.
மிக எளிய அமைப்பு, தீர்வுகள் நிறைந்த செயல்திறன். உங்கள் முக்கிய பயன்பாடுகளில் கவனம் செலுத்த, இந்த கம்ப்யூட்டர் பின்னணியில் நம்பிக்கையுடன் இயங்கும்.
உங்கள் நாளை இன்றே உருவாக்குங்கள். நீடித்து நிற்கும் இந்திய திறனோடு.