Thinvent® నియో ఎస్ థిన్ క్లయింట్, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ ఎన్100 (4 కోర్, 3.4 GHz వరకు, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, విండోస్ 11 IoT
SKU: N-100-64-m128-12_5-X-11I-0
Pronto em 15 dias: 3 units
₹50,700
₹60,800
/ $530
ఏ విపరీతమైన పరిస్థితుల్లోనూ నమ్మకంగా పనిచేసే డిజిటల్ పనిముట్టు.
Especificações
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | ఎన్100 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.4 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| సమాంతర పోర్ట్ | 1 డీబీ25 ఫీమేల్ IEEE 1284 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | థిన్ క్లయింట్ |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 196mm × 213mm × 27mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.04కేజీ, 1.46కేజీ |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 ఎంట్రీ |
భారతదేశంలోనే 100% డిజైన్ మరియు తయారీ
ఈ థిన్ క్లయింట్ కేవలం ఒక యంత్రం కాదు, ఇది 15 సంవత్సరాలకు పైగా పరిశ్రమల్లో విజయవంతంగా పని చేస్తున్న నమ్మకమైన సహచరుడు. దృఢమైన స్టీల్ బిల్డ్ తో, ఇది రోజువారీ ఉపయోగం మరియు కఠినమైన వాతావరణాలకు కూడా సిద్ధంగా ఉంటుంది.
మీ వ్యాపారానికి సరైన పరిష్కారం
- సురక్షితంగా మరియు స్థిరంగా మీ ముఖ్యమైన అప్లికేషన్లు మరియు డేటాను నడపండి.
- శక్తి ఖర్చు తగ్గించి, మీ ఓఫీసు లేదా ఫ్యాక్టరీలో సామర్థ్యాన్ని పెంచండి.
- సాంప్రదాయిక మరియు ఆధునిక పరికరాల రెండింటినీ సులభంగా కనెక్ట్ చేసుకోవడానికి అనేక పోర్టులు.
- ఇది నిశ్శబ్దంగా పనిచేస్తుంది మరియు చిన్న స్థలంలో సరిపోతుంది, మీ డెస్క్ను అవ్యవధానంగా ఉంచుతుంది.
ఎవరి కోసం
ఈ బలమైన పనిముట్టు వినియోగదారు సేవా కేంద్రాలు, వ్యవసాయం, ఉత్పత్తి, బ్యాంకింగ్ మరియు ప్రభుత్వ ప్రాజెక్టులు వంటి రంగాలలో సురక్షిత, విశ్వసనీయ కంప్యూటింగ్ అవసరాలు ఉన్న ప్రతి వ్యాపారం లేదా సంస్థకు సరిపోతుంది.
మీరు ఎప్పుడూ ఆధారపడగలిగే సాంకేతికతను కోరుకుంటున్నారా? మీరు సరైన జాగానికి వచ్చారు.