Thinvent® மைக்ரோ 6 ப்ரோ மினி பிசி, ARM® கார்டெக்ஸ் A55 பிராசசர் (4 கோர்), 1.9 GHz வரை, 1 MB cache), 4ஜிபி உள்ளமை ரேம், 64GB eMMC சேமிப்பு, 5V 2A அடாப்டர், இரட்டை ஆண்டெனா WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: P-6P-o4-e64-5_2P-D-Thinux-KM
3 દિવસમાં તૈયાર: 31 units
15 દિવસમાં તૈયાર: 31 units
₹7,300
₹8,800
/ $80
இடமும் மின்சாரமும் சிக்கனம், செயல்திறனும் நம்பகத்தன்மையும் மிகுந்தது!
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| செயலி பிராண்ட் | ஆர்ம் |
| செயலி மாதிரி | Cortex A55 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 1.9 GHz |
| கேச் | 1 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 64 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 1 |
| USB 2.0 | 1 |
| மைக்ரோ எஸ்டி இடம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 100 Mbps |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | Wi-Fi, இரட்டை ஆண்டெனா, இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 5 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 2 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் AC, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 2 ஆம்பியர் |
| மின்சார நுகர்வு | அதிகபட்சம் 7 வாட்ஸ் |
| கேபிள் நீளம் | 1.7 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 102மிமீ × 90மிமீ × 21மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 200மிமீ × 155மிமீ × 37மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 0.72kg, 0.82kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
એસેમ્બલી એનિમેશન
இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட இந்த சிறிய அதிசயம், உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துவதோடு, சத்தமே இன்றி சீராக வேலை செய்யும்.
சிறந்த தேர்வு எப்போது
- கடை, வங்கி, மருத்துவமனை போன்ற இடங்களில் டிஜிட்டல் டிஸ்ப்ளே அல்லது கையேடு கியாஸ்க்காக.
- புள்ளி-ஆஃப்-சேல் (POS) கணினியாக சிறிய கடைக்கு சிக்கனமான தீர்வு.
- வீட்டு அல்லது அலுவலக பயன்பாட்டிற்கு மிகச்சிறிய, அழகான டெஸ்க்டாப் கம்ப்யூட்டர்.
- கல்வி நிறுவனங்களில் மாணவர்களுக்கான எளிய கணினி ஆய்வகம்.
- எங்கிருந்தும் தொலை மூலமாக நிர்வகிக்கும் திறன் கொண்ட டெடிகேட்டட் ஆப்ளிகேஷன் ரன்னராக.
உங்களுக்கு வேண்டிய எல்லா முக்கிய மென்பொருள்களும் முன்னேற்றப்பட்ட தொலை நிர்வாகத்தோடு இந்த உறுதியான சாதனத்தில் கிடைக்கின்றன. அலுமினிய அனோடைஸ்டு பொருளால் ஆன கருஞ்சாம்பல் நிற உடல் அதை எப்போதும் குளுமையாகவும் நீடித்ததாகவும் வைத்திருக்கும்.
உங்கள் இடத்தில் பொருத்தி, பவர் அடாப்டரை இணைத்து, தரப்பட்ட விசைப்பலகை-சுட்டி செட் உடன் இயக்கவும் – உங்கள் வேலை உடனடியாக தொடங்கிவிடும்!