Thinvent® ನಿಯೋ ಆರ್/4 ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಎನ್100 (4 ಕೋರ್, 3.4 ಗಿಗಾಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 2A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 Pro, ವೈರ್ಡ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮೌಸ್
SKU: R-100-16-m128-12_2-m-11P-Mo
15日以内に準備完了: 3 units
₹23,400
₹28,100
/ $240
ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ, ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSDನಿಯೋ ಆರ್/4 ಎನ್100 8ಜಿಬಿ 128ಜಿಬಿನಿಯೋ ಆರ್/4 ಎನ್100 32ಜಿಬಿ 128ಜಿಬಿನಿಯೋ ಆರ್/4 ಎನ್100 16ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿ
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | ಎನ್100 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 2 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು AC, 50~60 Hz, ಗರಿಷ್ಠ 0.9 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 1 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | ೧೯೮ಮಿಮೀ × ೨೦೦ಮಿಮೀ × ೭೩ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ತೂಕ | ೧೧೦ ಗ್ರಾಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.25ಕೆಜಿ, 1.67ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸಂಗಾತಿ
ದಿನನಿತ್ಯದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಿ
- ಕಾಫಿ ಕಪ್ಗಿಂತ ಸಣ್ಣದಾದ ಈ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳ ಉಳಿಸುತ್ತದೆ.
- ನಿಶ್ಶಬ್ದವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಯಾವುದೇ ಗೊಂದಲವಿಲ್ಲ.
- ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೊ ಸಹಿತ ಬರುತ್ತದೆ, ತಕ್ಷಣವೇ ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.
- ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ Wi-Fi ಮತ್ತು ಹೈ-ಸ್ಪೀಡ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೂಲಕ ನಿಖರವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
ಎಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು
- ಸ್ಟೋರ್ ಮಾಲಿಕರಿಗೆ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಇನ್ವೆಂಟರಿ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್.
- ಆಫೀಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಡೆಸ್ಕ್ ಸೆಟಪ್.
- ಶಾಲಾ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಲ್ಯಾಬ್ಗಳಲ್ಲಿ.
- ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಇನ್ಫೋಮೇಷನ್ ಕಿಯೋಸ್ಕ್ಗಳಲ್ಲಿ.
- ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾದ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ.
ಏಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು
ಬಿಸಿ ಮಾಡದೆ, ಶಬ್ದ ಮಾಡದೆ, ಸ್ಥಳ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಈ ಸಣ್ಣ ಪವರ್ ಹೌಸ್ ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿ. ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತ, ನಿಮ್ಮ ದಿನವನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.