Thinvent® Neo R/4 Mini PC, Intel® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N100 (4 ਕੋਰ, 3.4 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 16GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 2A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ
Артикул: R-100-16-m128-12_2-m-Thinux-0
Будет готово через 3 дня: 3 units
Будет готово через 15 дней: 3 units
₹22,800
₹27,400
/ $240
ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਦਫਤਰ, ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਮੁੱਠੀ ਵਿੱਚ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSDਨਿਓ R/4 N100 8GB 128GBਨੀਓ ਆਰ/4 N100 32GB 128GBਨੀਓ R/4 N100 16GB 256GB
Характеристики
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N100 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.4 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 2 ਐਂਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 0.9 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 1 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 200mm × 73mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.19ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 1.61ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ ਕੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ
- ਤੁਹਾਡੇ ਟੀਵੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਮਾਰਟ ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਦਿਓ, ਫਿਲਮਾਂ, ਸੰਗੀਤ ਅਤੇ ਆਨਲਾਈਨ ਸ਼ੋਪਿੰਗ ਲਈ।
- ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਆਨਲਾਈਨ ਪੜ੍ਹਾਈ ਲਈ ਸਹੀ ਸਾਥੀ, ਚੁਸਤ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ।
- ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਕਾਨ ਜਾਂ ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਬਿਲ ਬਣਾਉਣ, ਕੈਟਲਾਗ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾਂ ਡਿਸਪਲੇ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਚੁਸਤ ਤਰੀਕਾ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗ ਜਾਵੇ, ਚੁੱਪਚਾਪ ਕੰਮ ਕਰੇ ਅਤੇ ਬਿਜਲੀ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਖਾਵੇ।
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ Thinvent® Neo R/4 Mini PC?
ਇਹ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਬਾਕਸ ਤੁਹਾਡੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਡਿਜਿਟਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਆਸਾਨ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਹਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਔਖ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਨਿਪਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਤੇਜ਼, ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਅਤੇ ਹਰ ਥਾਂ ਫਿੱਟ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਰੀ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ, ਬਸ ਇਸਨੂੰ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ!
ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਲਈ ਤਿਆਰ
ਚਾਹੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰੇਲੂ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮਾਰਟ ਡਿਵਾਈਸ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਡਿਜਿਟਲ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹੀ ਫੈਸਲਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਕੰਮ ਨੂੰ ਹਲਕਾ ਅਤੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ।