Thinvent® ನಿಯೋ ಆರ್/4 ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಎನ್100 (4 ಕೋರ್, 3.4 ಗಿಗಾಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ, DB9 ಸೀರಿಯಲ್
SKU: R-100-16-m128-12_5-X-W_OS-1S
Pronto em 15 dias: 3 units
₹22,100
₹26,500
/ $230
ಚಿಕ್ಕ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ, ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ!
Especificações
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | ಎನ್100 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ | 1 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ ರೀತಿಯ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | ೧೯೮ಮಿಮೀ × ೨೦೦ಮಿಮೀ × ೭೩ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ತೂಕ | ೧೧೦ ಗ್ರಾಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52ಕೆಜಿ, 1.94ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಸುಂದರವಾಗಿ, ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸುವಂತೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಈ ಪವರ್ಫುಲ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಮೇಜಿನ ರಹಸ್ಯ ಆಯುಧ.
ಯಾವುದಕ್ಕಾಗಿ ಇದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು
- ದಿನನಿತ್ಯದ ಕಚೇರಿ ಕಾರ್ಯಗಳು, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಮರ್ಥ.
- ವ್ಯಾಪಾರ ಅಥವಾ ಕಾರ್ಖಾನೆಯಲ್ಲಿ ಹಳೆಯ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಹಾಯಕವಾದ ವಿಶೇಷ ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ ಇದೆ.
- ಮನೆ, ಕಚೇರಿ ಅಥವಾ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಕ್ರೀನ್, ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ ಬೋರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಮಾಹಿತಿ ಕಿಯೋಸ್ಕ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.
- ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದೆ, ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರಬೇಕಾದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್.
- ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಯಾವುದೇ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ನೀಡುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.
ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು ಥಿನ್ವೆಂಟ್ ನಿಯೋ ಆರ್/೪ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ
ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಸಹವರ್ತಿ. ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿ ಬಳಸಿ, ಸದ್ದು ಮಾಡದೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಅದರ ಗಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಮೆತುಲಾದ ಡಿಜೈನ್ ಯಾವುದೇ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡದೆ, ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣ ನಿಮ್ಮ ಕೈ