Thinvent® Neo R/4 മിനി പിസി, Intel® പ്രോസസർ N100 (4 കോർ), 3.4 GHz വരെ, 6 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 2A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്, DB9 സീരിയൽ
SKU: R-100-4-m1024-12_2-X-U-1S
15 دن میں تیار: 3 units
₹26,400
₹31,700
/ $270
സ്പെയ്സ് കുറഞ്ഞിടത്തും ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നിറഞ്ഞിടത്തും സുതാര്യമായ പ്രവർത്തനം: Thinvent® Neo R/4 Mini PC!
تفصیلات
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | N |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | എൻ100 |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 3.4 GHz |
| കാഷെ | 6 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 1 | 1 |
| യുഎസ്ബി സി | 1 |
| സീരിയൽ പോർട്ട് | 1 ഡിബി9 മെയിൽ ആർഎസ്232 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 2 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 0.9 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 1 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 198mm × 200mm × 73mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| Weight | 110 grams |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.19കിലോഗ്രാം, 1.61കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
ഇത് എന്തിന് വേണ്ടി
- നിങ്ങളുടെ ഓഫിസ് കൗണ്ടറിലോ വർക്ക്ഷോപ്പിലോ സ്ഥലം ചുരുങ്ങിയ ഒരു പവർഹൗസ് തേടുന്നവർക്ക് അനുയോജ്യം.
- പുതിയ ലിനക്സ് അനുഭവം തേടുന്ന ആരംഭികർക്കും, സ്ഥിരതയുള്ള ഒരു സിസ്റ്റം വേണ്ട ഡവലപ്പർമാർക്കും ഇത് തികഞ്ഞ തുടക്കമാണ്.
- പഴയ സീരിയൽ ഉപകരണങ്ങളുമായി (POS, ബാർക്കോഡ് സ്കാനർ, ഇൻഡസ്ട്രിയൽ മെഷീൻ) എളുപ്പത്തിൽ കണക്ട് ചെയ്യാനാവും.
- ഊർജ്ജ സംരക്ഷണം: വീടോ ഓഫിസോ ഉയർന്ന വൈദ്യുതി ബില്ലിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാം.
- ശബ്ദമില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സിസ്റ്റം, ഏത് ചുറ്റുപാടിനും അനുയോജ്യം.
നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത്
സ്ഥലം ലാഭിക്കുക, ഊർജം ലാഭിക്കുക! ഈ ചെറിയ യന്ത്രം നിങ്ങളുടെ പ്രത്യേക ആവശ്യങ്ങൾക്കായി സ്ഥിരതയോടെ പ്രവർത്തിക്കാൻ തയ്യാറാണ്. പഴയ സാങ്കേതികവിദ്യയുമായുള്ള കണക്ഷൻ എളുപ്പമാക്കുന്ന ഇൻബിൽറ്റ് സീരിയൽ പോർട്ട് ഇതിനെ വ്യവസായം മുതൽ ചില്ലറവ്യാപാരം വരെയുള്ള പ്രത്യേക ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ശക്തമായി മാറ്റുന്നു. മുൻകൂട്ടി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ലിനക്സ് സുരക്ഷിതവും വേഗത്തിലുള്ളതുമായ ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോം നൽകുന്നു, വൈറസ് ഭയമില്ലാതെ. നിങ്ങളുടെ പ