Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ ఎన్100 (4 కోర్, 3.4 GHz వరకు, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 2A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, ఉబుంటు లినక్స్
SKU: R-100-4-m128-12_2-X-U-0
Prêt dans 3 jours : 3 units
Prêt dans 15 jours : 3 units
మీ డెస్క్పై స్థలం, మీ బడ్జెట్లో శక్తి: Thinvent® Neo R/4 Mini PC.
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSDనియో ఆర్/4 ఎన్100 8జీబీ 128జీబీనియో ఆర్/4 ఎన్100 16జీబీ 128జీబీనియో ఆర్/4 ఎన్100 4జీబీ 256జీబీ
Spécifications
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | ఎన్100 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.4 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 2 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 0.9 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 1 మీటరు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.19కేజీ, 1.61కేజీ |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
ఇప్పుడు మీ కంప్యూటర్ అంతా మీ ఇష్టం మేరకు, కానీ స్థలం తక్కువగా ఉండాలనుకుంటున్నారా? మా Neo R/4 Mini PC మీ సమస్యకు పరిష్కారం. ఇది ఒక పెన్సిల్ బాక్స్ సైజులో వచ్చినప్పటికీ, మీ రోజువారీ అవసరాలన్నింటినీ తీర్చగల సామర్థ్యం కలిగి ఉంటుంది. గొప్ప పనితీరు, తెలివైన డిజైన్.
ఎవరికోసం అంటే
- ఇంట్లోని పాత మానిటర్ను స్మార్ట్ టీవీ/కంప్యూటర్గా మార్చాలనుకునే కుటుంబాలు.
- విద్యార్థులు మరియు ఇంటి నుండి పని చేసేవారి కోసం సురక్షితమైన, వేగవంతమైన కంప్యూటింగ్.
- డిజిటల్ విద్యా కేంద్రాలు, లైబ్రరీలు మరియు బిజినెస్ కియోస్క్లలో ఉపయోగించడానికి.
- మీ హోబీ ప్రాజెక్టులు, మీడియా సెంటర్ లేదా హోమ్ సర్వర్గా ఉపయోగించుకోవడానికి.
ఎందుకు తీసుకోవాలి
స్థలం ఖాళీ చేయండి, శక్తిని ఆదా చేయండి. ఇది చాలా ప్రశాంతంగా పని చేస్తుంది, విద్యుత్ బిల్లును కూడా తగ్గిస్తుంది. ఇప్పటికే ఉచితంగా లభించే ఉపయోగకరమైన సాఫ్ట్వేర్తో కూడిన ఉబుంటు లైనక్స్ ఇన్స్టాల్డ్గా వస్తుంది, ఇది వైరస్ల నుండి సురక్షితం మరియు సులభంగా నడుపుకోదగినది. ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ కేబుల్ ద్వారా మాత్రమే ఉండటం వలన ఇది మరింత సురక్షితం. స