Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, Intel® પ્રોસેસર N100 (4 કોર, 3.4 GHz સુધીની ગતિ, 6 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 2A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 IoT, DB9 સીરિયલ
SKU: R-100-64-m256-12_2-m-11I-1S
१५ दिवसात तयार: 3 units
₹53,100
₹63,700
/ $550
તમારી જગ્યા બચાવો, તમારું કામ વેગ આપો!
तपशील
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | એન100 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.4 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| સીરીયલ પોર્ટ | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 2 એમ્પ્સ |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ AC, 50~60 Hz, 0.9 એમ્પ્સ મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 1 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.19કિગ્રા, 1.61કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 IoT એન્ટરપ્રાઈઝ LTSC 2024 એન્ટ્રી |
આ છે Thinvent® Neo R/4 Mini PC - તમારા બધા વ્યવસાય અને ઘરેલુ જરૂરિયાતો માટેનો સંપૂર્ણ ઉકેલ!
તમારા ડેસ્ક પર સ્થાન બચાવવું હોય કે ઓફિસની ગુંચવણ ઘટાડવી હોય, આ નાનું પરંતુ શક્તિશાળી મિની PC તમારી કાર્યક્ષમતા નવી ઊંચાઈએ લઈ જશે. તે એવી સરળતાથી ચાલે છે કે તમે ભૂલી જશો કે કમ્પ્યુટર ત્યાં છે!
તમારા માટે શું સારું છે
- **ઝડપ અને વિશ્વસનીયતા:** રોજના બધા કામકાજ, ઈન્ટરનેટ બ્રાઉઝિંગ, ઑફિસ એપ્લિકેશન અને મનોરંજન માટે નિરંતર ગતિ અને સરળતા.
- **અતિ સુવિધાજનક:** તમારી દિવાલ પર ટીવી સાથે જોડો અને સ્માર્ટ ટીવી બનાવો, અથવા તમારા ઓફિસ ડેસ્ક પર છુપાવી દો. પુરાણા સિરિયલ ડિવાઇસો (જેમ કે બારકોડ સ્કેનર અથવા કેશ રજિસ્ટર) સાથે પણ સહેલાઈથી જોડાઈ શકો છે.
- **તૈયાર ચાલુ કરો:** Windows 11 સાથે આવે છે, જેથી તમે તુરંત જ તમારું કામ શરૂ કરી શકો. બિલ્ટ-ઈન Wi-Fi થી વાયરલેસ સ્વાતંત્ર્ય મેળવો.
- **શક્તિ અને ટકાઉપણું:** ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળી સામગ્રીથી બનેલું, લાંબા સમય સુધી શાંત અને વિશ્વસનીય રીતે કામ કરે છે, ઓફિસ, દુકાન અથવા ઘરે.
તમારી ડિજિટલ દુનિયા સરળ, શક્તિશાળી અને વ્યવસ્થિત બન