Thinvent® Neo R/4 മിനി പിസി, Intel® പ്രോസസർ N100 (4 കോർ), 3.4 GHz വരെ, 6 MB cache), 8GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്
SKU: R-100-8-S128-12_5-m-U-0
3일 내 준비 완료: 3 units
15일 내 준비 완료: 3 units
₹19,300
₹23,200
/ $200
എല്ലാവിധ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഒരു ചെറിയ പവർഹൗസ്!
사양
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | N |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | എൻ100 |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 3.4 GHz |
| കാഷെ | 6 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 1 | 1 |
| യുഎസ്ബി സി | 1 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 198mm × 200mm × 73mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| Weight | 110 grams |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.52 കി.ഗ്രാം, 1.94 കി.ഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
ഇത് നിങ്ങളുടെ ഡെസ്കിന്റെ രഹസ്യമായ ആയുധമാകാൻ തയ്യാറാണ്
വിശാലമായ സാധ്യതകൾ
- വീട്ടിലോ ഓഫീസിലോ ആവശ്യമുള്ള എല്ലാ ബുദ്ധിമുട്ടുകളും എളുപ്പത്തിൽ നേരിടുക. സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കുക, ബിൽപേപ്പറുകൾ മാനേജ് ചെയ്യുക, മക്കളുടെ ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ എടുക്കുക – എല്ലാം നിഷ്കമ്പനം.
- ഇതിന്റെ ചെറിയ ശരീരം വലിയ ജോലികൾ ചെയ്യും. മേശയുടെ ഒരു മൂലയിൽ വയ്ക്കുക, ടിവിയുടെ പിന്നില് മറയ്ക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ട്രാവൽ ബാഗിൽ വച്ചുകൊണ്ട് പോകുക – എവിടെ വേണമെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ പ്രൊഡക്ടിവ് ഹബ് ആക്കി മാറ്റാം.
- ലഭ്യമായ ഏറ്റവും സുരക്ഷിതവും വിശ്വസനീയവുമായ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റങ്ങളിൽ ഒന്നായ ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് ഉണ്ട്. വൈറസ് ഭീതിയില്ലാതെ, മന്ദഗതിയില്ലാതെ, സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുടെ ലോകം നിങ്ങളെ കാത്തിരിക്കുന്നു.
നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് മാത്രം
ഒരു പുതിയ ബിസിനസ്സ് തുടങ്ങുന്നവർക്ക്, സ്മാർട്ട് ഹോം സെറ്റപ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക്, പഴയ ടിവിയെ സ്മാർട്ട് ടിവിയാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക്, അല്ലെങ്കിൽ ഒരു സാധാരണ ഉപയോക്താവിന് – ഈ ചെറിയ യന്ത്രം നിങ്ങളുടെ ഡിജിറ്റൽ ജീവ