Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® புராசசர் N150 (4 கோர், 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 19V 3A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: R-150-16-S256-19_3-X-DOS-KM
Prêt dans 15 jours : 3 units
₹25,600
₹30,700
/ $260
உங்கள் பணி மேசையை மாற்றும், சிறிய சக்தி மிகுந்த துணை!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N150 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI 2.0 | 1 |
| டிஸ்ப்ளேபோர்ட் | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.2 Gen 2x1 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| Rear Serial Port | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 19 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 3 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.98கி.கி, 2.40கி.கி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
இது யாருக்கானது
- வீட்டில் அல்லது அலுவலகத்தில் அடிப்படை கணினி தேவைகளுக்கு தேடும் அனைவருக்கும்.
- குறைந்த இடத்தில், குறைந்த மின்சாரத்தில் செயல்பட வேண்டிய கடைகள், அலுவலகங்கள் மற்றும் கல்வி நிறுவனங்கள்.
- பாரம்பரிய பெரிய CPU பெட்டிகளின் இரைச்சல் மற்றும் வெப்பத்தில் இருந்து விடுபட விரும்புவோருக்கு.
- பழைய மானிட்டர் அல்லது டிவியை புத்துயிர் கொடுத்து ஸ்மார்ட் டிஸ்ப்ளே ஆக்க விரும்புவோருக்கு.
ஏன் இதை வாங்க வேண்டும்
மிகச்சிறிய அளவில் மறைந்திருக்கும் இந்த கணினி, உங்கள் அன்றாட பணிகளை விரைவாகவும் சுமுகமாகவும் நிறைவேற்ற உதவும். இது மின்சாரத்தை மிச்சப்படுத்தி, உங்கள் இடத்தையும் சேமிக்கும். தொழில் தர அமைப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு சான்றிதழ்கள் உள்ளதால் நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் பயன்படுத்தலாம். இணையம் தேவை இல்லாத எந்த பணிக்கும் இது சிறந்த தீர்வு. மேலும், உடன் வரும் தட்டச்சு பலகை மற்றும் சுட்டி செட் உடனேயே வேலை தொடங்க உதவும். உங்கள் புதிய டிஜிட்டல் துணையாக இதை இன்றே அறிமுகப்படுத்துங்கள்!