Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, Intel® புராசசர் N150 (4 கோர், 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 8GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 19V 1.5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: R-150-8-m256-19_1.5-X-11P-KM
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 3 units
உங்கள் மேசையின் முழு சக்தியை ஒரு கைப்பிடியில் பெறுங்கள்!
নির্দিষ্টকরণ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N150 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI 2.0 | 1 |
| டிஸ்ப்ளேபோர்ட் | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.2 Gen 2x1 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| Rear Serial Port | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 19 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 1.5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~280 வோல்ட் ஏசி, 50 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 0.7 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 1.8 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.87kg, 2.29kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
நீங்கள் தேடும் அந்த சிறிய, ஆற்றல் மிக்க கணினி இதுதான்
சிறப்பம்சங்கள்
- புத்தம் புதிய விண்டோஸ் 11 ப்ரோவில் இயங்கும், மிக வேகமான மற்றும் பாதுகாப்பான அனுபவம்.
- எந்த இடத்திலும் பொருந்தும் சிறிய அளவு, குழப்பமோ சத்தமோ இல்லாமல் நவீன டெஸ்க்டாப் சக்தி.
- பள்ளி பாடங்கள் முதல் அலுவலக பணிகள் வரை, அனைத்து தினசரி பணிகளுக்கும் இது போதுமானது.
- எளிதான இணைப்பு: உங்கள் மானிட்டர், டிவி, பிரிண்டர், பென்டிரைவ் அனைத்தையும் உடனடியாக இணைக்கலாம்.
- உயர்தர ஸ்டீல் ப்ரெஷர் கோட்டிங் உடலை கொண்டது, நீண்டகாலமாக நிற்கும்.
- உங்கள் வேலையை உடனடியாக ஆரம்பிக்க உதவும் தின்வென்ட்® கீபோர்ட் மற்றும் மவுஸ் செட் இலவசமாக!
யாருக்காக?
வீட்டில் பயன்படுத்த
- குழந்தைகள் ஆன்லைன் கல்விக்கும், குடும்பத்தினர் மொவீஸ் பார்ப்பதற்கும் சிறந்தது.
- உங்கள் லைவிங் ரூம் டிவியை ஸ்மார்ட் டிவியாக மாற்றுங்கள்.
சிறு வணிகத்திற்கு
- பில்லிங், இன்வாய்ஸ், கணக்கியல் மென்பொருட்களை இயக்க திறனுள்ளது.
- ஷாப்பிங் மால்கள், கிளினிக்குகள் போன்ற இடங்களில் டிஜிட்டல் டிஸ்ப்ளேக்களை இயக்க பயன்படுத்தலாம்.
கல்வி நிறுவனங்களுக்கு
- கம்ப்யூட்டர் லேப்களுக்கு மலிவான மற்றும் நம்பகமான தீர்வு.
- டிஜிட்டல் போர்டுகள் மற்றும் ப்ரொஜெக்டர்களுடன் சிறப்பாக இணைகிறது.
ஏன் தின்வென்ட் நியோ?
இது ஒரு கம்ப்யூட்டர் மட்டுமல்ல, உங்கள் பணியை எளிதாக்கும் ஒரு நம்பகமான துணை. குறைந்த மின்சாரம், பூஜ்ய சத்தம், முழு சக்தி. உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள், உங்கள் செயல்திறனை அதிகரிக்கவும். உங்கள் புதிய ட