Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N95 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல்
SKU: R-95-64-m1024-12_5-m-W_OS-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 27 units
₹59,500
₹71,400
/ $620
உங்கள் வேலை, விளையாட்டு, வாழ்க்கை அனைத்திற்கும் ஒரே இடத்தில் சக்தி!
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N95 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.50கி.கி, 1.92கி.கி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
உங்கள் இடத்தை மாற்றாமல், உங்கள் சாதனைகளை மட்டும் மாற்றும் ஒரு சிறு அதிசயம்! Thinvent® Neo R/4 Mini PC.
ஏன் Thinvent® Neo R/4 Mini PC வாங்க வேண்டும்
உங்கள் மேசையை விட பெரியது உங்கள் ஆற்றல்
- புத்திசாலித்தனமான சிறிய அளவு, ஆனால் அசுர வேகம். உங்கள் அன்றாட பணிகள் மின்னலின் வேகத்தில் நடக்கும்.
- எங்கு வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம், எடுத்துச் செல்லலாம். உங்கள் வேலையை எல்லா இடத்திலும் உங்களோடு கொண்டு செல்லுங்கள்.
- மிகக் குறைந்த மின் நுகர்வு. நீங்கள் வேலை செய்ய, அது சக்தி சேமிக்கும்.
உங்கள் வாழ்க்கை முறைக்கு ஏற்ற சிறந்த துணை
- வீட்டில் படிப்பதற்கும், ஆபிஸில் பிரசென்டேஷன் தருவதற்கும் சிறந்தது.
- உங்கள் பழைய மானிட்டரை புத்துயிர் பெற செய்யும் சிறந்த வழி. டிஜிட்டல் படம் பார்ப்பதற்கு ஏற்ற கிளாரிட்டி.
- இணையத்தில் சுமூகமாக சர்ஃபிங் செய்ய, வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங் மேற்கொள்ள இது போதுமானது.
- உங்களுக்கு வேண்டிய ஒரு இயக்க முறைமையை நீங்களே இன்ஸ்டால் செய்து, உங்கள் சொந்த கம்ப்யூட்டராக்குங்கள்.
குழப்பமான கம்ப்யூட்டர் கயிறுகள் மற்றும் பெரிய பெட்டிகள் இல்லை. உங்கள் கற்பனைக்கு விஸ்தரிக்கும் இடமும், உங்கள் வேலைக்கு தேவையான சக்தியும் தரும் ஒரு நவீன துணை!
Thinvent® Neo R/4. சிறிய அளவு, பெரிய சாதனைகளுக்கு.